ઍપલ 2019 માં વાયરલેસ ચાર્જિંગ કેસ સાથે એરપોડ્સ છોડવાની અપેક્ષા – ન્યૂઝ 18

ઍપલ 2019 માં વાયરલેસ ચાર્જિંગ કેસ સાથે એરપોડ્સ છોડવાની અપેક્ષા – ન્યૂઝ 18

2020 ના અંતમાં એરપોડ્સના ડિઝાઇનમાં એક મોટો ઓવરહેલ આવી રહ્યો હોવાનું માનવામાં આવે છે.

Apple Expected to Release AirPods With Wireless Charging Case in 2019
શું આપણે પહેલેથી જ નવા એપલ એરપોડ્સ જોયા છે, અને તે પણ સમજી શક્યા નથી?

ઍપલ 2019 ની પ્રથમ ત્રિમાસિક ગાળામાં “વાયરલેસ ચાર્જિંગ સપોર્ટ” સાથે અપગ્રેડ એરપોડ્સને રિલીઝ કરશે, વિશ્લેષક મિંગ-ચી કુઓએ ટેક વેબસાઇટ દ્વારા જોયેલી નોંધમાં આગાહી કરી છે.

એપલઇન્સાઇડર

. રિપોર્ટમાં એવું પણ સૂચન કરવામાં આવ્યું છે કે સાચા વાયરલેસ ઇયરફોન્સને 2020 માં અન્ય અપડેટમાં ફરીથી ડિઝાઇન કરવામાં આવશે. જો કે, વર્તમાન-જનરલ એરપોડ્સ સાથે સુસંગત હોય તેવા ચાર્જિંગ કેસ માટે ફક્ત અપડેટ માટે જ અપડેટ કરવામાં આવે તો તે અસ્પષ્ટ છે. અથવા જો ત્યાં આગળ નજર રાખવા માટે સંપૂર્ણપણે નવી ઇયરબડ્સ હશે.

કુઓએ એમ પણ કહ્યું હતું કે આગામી એરપોડ્સ મોડેલ અપગ્રેડ કરેલ બ્લુટુથ સ્પેક્સ સાથે આવશે. જ્યારે તેમણે બ્લુટુથ એપ્લિકેશન પર વધુ વિગતો પ્રદાન કરી ન હતી, અમે છેલ્લા મહિનાની રિપોર્ટ્સ પરથી જાણીએ છીએ કે એરપોડ્સ 2 ને બ્લૂટૂથ સ્પેશિયલ રુચિ ગ્રુપમાંથી તેના બ્લુટુથ 5.0 પ્રમાણપત્ર મળ્યા છે. ક્યુઓ સ્પષ્ટ રીતે સ્પષ્ટ કરતું નથી કે બધી નવી ડિઝાઇનમાં શામેલ હોઈ શકે છે, પરંતુ ઇયરફોન્સની જોડી માટે ફક્ત એટલા બધા આકાર છે જે કામ કરે છે. આગલી પેઢીના એરપોડ્સ 2 માટે અગાઉ અફવાઓમાંથી એક મોટો સુધારો “હે સિરી” એકીકરણ છે – તેથી તમે તમારા આઇફોનની જરૂર વિના એપલના ડિજિટલ સહાયકને ઍક્સેસ કરવામાં સમર્થ હશો.

વધુમાં, એરપોડ્સના ડિઝાઇનમાં એક મુખ્ય ઓવરહુલ 2020 ના અંતમાં આવે તેવું માનવામાં આવે છે. નોંધમાં ઉમેરવામાં આવ્યું છે કે આ ઉત્પાદન પણ નવા વપરાશકર્તા અનુભવ પ્રદાન કરશે અને આઇઓએસ અને મેક ડિવાઇસ સાથે ઊંડા સ્તરના એકીકરણને સમાવિષ્ટ કરશે. એપલના એરપોડ્સમાં કોઈ પણ સમયે ધીમી પડી જવાની કોઈ સંકેત ન હોવાના કારણે, કુઓ માને છે કે 2019 માં એપલે અગાઉ 2021 માં 55 મિલિયન એકમો અને 110 મિલિયન એકમોનું વેચાણ કરી શકે છે.