કપિલ શર્મા અને ગીની ચત્રથ લગ્નની ઉજવણી શરૂ કરે છે. પ્રથમ તસવીરો – ઇન્ડિયા ટુડે જુઓ

કપિલ શર્મા અને ગીની ચત્રથ લગ્નની ઉજવણી શરૂ કરે છે. પ્રથમ તસવીરો – ઇન્ડિયા ટુડે જુઓ

કૉમેડી રાજા કપિલ શર્મા અને ગીની ચત્રથની લગ્નની તહેવારોએ જલંધરમાં ખૂબ જ આનંદ માણ્યો છે. સર્વશક્તિમાનના આશીર્વાદો લઈને કન્યા-પરિવારોના પરિવારએ ઉજવણી શરૂ કરી અને તેમના ઘરે અખંડ પાથ રાખ્યો.

ગીનીના પરિવારએ સમારંભનું આયોજન કર્યું હતું અને તેમના નજીકના અને પ્રિય લોકોને આમંત્રણ આપ્યું હતું. જીનીએ દિવસના કાર્ય માટે સુંદર વાઇન કલર સરંજામ પસંદ કર્યું અને પછીથી બંગડી સમારંભ માટે લોહીના લાલ પોશાકમાં બદલાયું.

નવા તબક્કામાં ખૂબ જ પ્રેમ યુગલ ઉત્સાહિત અને ખુશ છે. 10 ડિસેમ્બરના રોજ, કપ કી ચોકીનું કપિલની બહેનની નિવાસસ્થાનમાં આયોજન કરવામાં આવશે. 12 મી ડિસેમ્બરે ગિનીના વતન જલંધર ખાતે એક મોટી ચરબી પંજાબી લગ્ન કરશે.

લગ્ન પછી, કપિલ 14 ડિસેમ્બરના રોજ તેના વતન અમૃતસરમાં ગાઢ મિત્રો અને પરિવાર સાથે રિસેપ્શનનું આયોજન કરશે. અન્ય ઉદ્યોગના મિત્રો માટે 24 ડિસેમ્બરના રોજ મુંબઈમાં એક રિસેપ્શન યોજવામાં આવશે.

કપિલ શર્મા અને ગીની ચતરાથ તેમના કૉલેજના દિવસોથી એકબીજાને ઓળખે છે પરંતુ સ્ટાર વનના હંસ બાલીયમાં ભાગ લેતી વખતે આ દંપતી નજીક આવી. જિન્નીર જિન્ધરનું છે અને ફાઇનાન્સમાં એમબીએ છે. કપિલ તેના લગ્નની રાહ જોઈ રહ્યા છે અને લાગે છે કે જીની એક ઉત્તમ ભાગીદાર બનશે.

રીઅલ-ટાઇમ ચેતવણીઓ અને બધી મેળવો

સમાચાર

તમારા ફોન પર બધા-નવા ઇન્ડિયા ટુડે એપ્લિકેશન સાથે. થી ડાઉનલોડ કરો