પાપા જોનાસ કહે છે – પ્રિયંકા ચોપરા અને નિક જોનાસ 'જોધપુર વેડિંગ' અમેઝિંગ એક્સપિરિયન્સ, એનડીટીવી ન્યૂઝ

પાપા જોનાસ કહે છે – પ્રિયંકા ચોપરા અને નિક જોનાસ 'જોધપુર વેડિંગ' અમેઝિંગ એક્સપિરિયન્સ, એનડીટીવી ન્યૂઝ

તેણીના મેહેન્દી સમારંભમાંથી પ્રિયંકા ચોપરાનો ફોટો.

નવી દિલ્હી:

પ્રિયંકા ચોપરા અને નિક જોનાસ ‘જોધપુર લગ્ન’ પાઉલ કેવિન જોનાસ સર માટે ” આશ્ચર્યજનક અનુભવ ” હતો, જેમણે ઇન્સ્ટાગ્રામમાં તેમના પુત્ર અને પુત્રીને અભિનંદન આપી હતી અને મેહંધી ઉજવણીમાંથી પ્રિયંકાનું ચિત્ર શેર કર્યું હતું. “તે કેટલો અદ્ભુત અનુભવ છે! અભિનંદન, પ્રિયંકા અને નિક તમારા લગ્ન પર. હું તમને બંનેને પ્રેમ કરું છું, પિતા,” તેમણે પોસ્ટનું શીર્ષક આપ્યું હતું. પ્રિયંકા અબુ જની સંદીપ ખોસલા લેહેન્ગામાં જીવંત દેખાતી હતી, કેમ કે તે ઉજવણી દરમિયાન ઉત્સાહયુક્ત અને હસતી હતી. જોધપુરમાં તેમના લગ્ન સમારોહ પછી તે મૂળ પ્રિયંકા અને નિક દ્વારા સોશિયલ મીડિયા પર શેર કરાયેલા ફોટાઓમાંનું એક હતું.

અહીં પોલ કેવિન જોનાસ શ્રીના પોસ્ટ પર એક નજર નાખો:

જોધપુર લગ્ન પછી, પ્રિયંકા ચોપરા અને નિક જોનાસ તેમના લગ્ન સમારંભના એક દિવસ પહેલા સોમવારે નવી દિલ્હી પહોંચ્યા હતા. જોનાસ અને ચોપરા (પરિણીતી ચોપરા સિવાય) પણ દંપતિ સાથે હતા. સોમવારે, પ્રિયંકાને લીલી સબાસાચી સાડીમાં સજ્જ દિલ્હી એરપોર્ટ પર ફોટોગ્રાફ કરવામાં આવી હતી અને રેડ બ્રાઇડલ ચૂઓરા સાથે એક્સેસરોઇઝ્ડ કરવામાં આવી હતી . તેણીએ સિંદૂર સાથે તેના દેખાવ પૂર્ણ કર્યા. નિક માટે આ પરંપરાગત સરંજામ નથી; તેણે મેચિંગ પેન્ટ સાથે સફારી જેકેટ પહેરી હતી.

નવી દિલ્હી એરપોર્ટ પર પ્રિયંકા ચોપરા અને નિક જોનાસનાં ફોટા પર નજર નાખો:

cfae6n3o

પ્રિયંકા ચોપરા અને નિક જોનાસે 1 ડિસેમ્બરના રોજ પરંપરાગત ખ્રિસ્તી સમારંભમાં લગ્નની પ્રતિજ્ઞા વહેંચી હતી અને પછીના દિવસે તેઓ હિન્દુ ધાર્મિક વિધિઓ અનુસાર લગ્ન કર્યા હતા. તેમના પૂર્વ-લગ્ન સમારોહમાં મહેંદી કાર્ય અને સંગીત સમારંભનો સમાવેશ થાય છે. કન્યાના પરિવાર અને વરરાજાના પરિવાર – જેમાં થ્રોન્સ સોફિ ટર્નર ગેમ્સ સામેલ છે , જે નિકના ભાઈ જૉ જોનાસ સાથે સંકળાયેલા છે – તે સંગીતની રાતમાં રજૂ થઈ હતી.

અહીં સંગીત સમારંભની કેટલીક તસવીરો છે:

અમે આશા રાખીએ છીએ કે પ્રિયંકા ચોપરા અને નિક જોનાસના લગ્નની તુરંત જ ઇન્ટરનેટ પરની તસવીર આવશે.