મહિન્દ્રા ભારતમાં કાર વેચવા માટે સાંસ્યોંગ બ્રાન્ડનો ઉપયોગ કરશે નહીં – અલ્ટાઉરસ 1 લી – રશલેન છે

મહિન્દ્રા ભારતમાં કાર વેચવા માટે સાંસ્યોંગ બ્રાન્ડનો ઉપયોગ કરશે નહીં – અલ્ટાઉરસ 1 લી – રશલેન છે

મહિન્દ્રાએ ભારતમાં પ્રિમીયમ એસયુવી બજારને પકડવાની અગાઉની પેઢી સૅંશયોંગ રેક્સટનની રજૂઆત સાથેનો પ્રયાસ નિશ્ચિત કર્યો ન હતો. અમારા જૂના બજારમાં રેક્સ્ટોનની નિષ્ફળતાના એક કારણોમાં એક જૂની ઉત્પાદક બનવું એ એક કારણ હતું, પરંતુ નવા વિદેશી બ્રાન્ડ માટે બ્રાન્ડ મૂલ્યની અભાવ પણ એક મુખ્ય ફાળો આપનાર હતી.

મૂલ્યવાન પાઠ શીખ્યા પછી, મહિન્દ્રાએ તેની લક્ઝરી એસયુવી અભિયાનને નવીનતમ પેઢી રેક્સટનના અલ્ટેરાસ જી 4 ના નામપટ્ટા હેઠળ રીબેડેડ વર્ઝન સાથે ફરીથી લોંચ કર્યું છે.

મહિન્દ્રા અલ્ટરુસ

રૂ. 26.95 લાખ (એક્સ-શોરૂમ) ની કિંમતે, નવા એસયુવીને એક સેગમેન્ટમાં મજબૂત કેસ બનાવવા માટે દ્રશ્ય અપીલ, સુવિધાઓ અને હાર્ડવેર મળ્યું છે, જે ટોયોટા ફોર્ચ્યુનર અને ફોર્ડ એન્ડેવર જેવા સારી રીતે સ્થાપિત ઉત્પાદનો દ્વારા વસેલું છે. વધુ મહત્ત્વની વાત એ છે કે, તે તેની સાંસાંયોંગ ઓળખ સાથે જવાને બદલે પરિચિત મહિન્દ્રા બેજ ધરાવે છે.

ધ હિન્દુ સાથે વાત કરતા, મહિન્દ્રા એન્ડ મહિન્દ્રાના અધ્યક્ષ ડૉ. પવન ગોયેન્કા (ચેરમેન, સૅંશયોંગ મોટર્સ પણ) એ વાતની પુષ્ટિ કરી હતી કે કંપનીએ ભારતમાં સાઇન્સયોંગ બ્રાન્ડનો ઉપયોગ ન કરવાનું નક્કી કર્યું છે કારણ કે દેશમાં ઘણા નવા વિદેશી બ્રાન્ડ સફળ થયા નથી. જો કે, તેમણે જણાવ્યું હતું કે, કોરિયન સિસ્ટમની ઉચ્ચ વિશ્વસનીયતાને કારણે ભવિષ્યના ઉત્પાદનોમાં કોરિયન જોડાણ હશે.

મહિન્દ્રા બેજ સાથેની આગામી સસ્નાયંગ કાર – એક્સયુવી 300

મહિન્દ્રા હાલમાં કોમ્પેક્ટ પ્રીમિયમ ક્રોસઓવર કોડનામ એસ 20 (ઉર્ફ એક્સયુવી 300 ) પર કામ કરે છે, જે આવશ્યકપણે સિંઘાયંગ ટિવોલીના મહિન્દ્રાનું સંસ્કરણ છે. નવા બ્રાન્ડ નામ સાથે આગામી વર્ષે પ્રારંભમાં એસયુવી દેશમાં લોંચ કરવામાં આવશે. તે કહેવું સલામત છે કે ભારત માટે નિયુક્ત થયેલા તમામ ભાવિ સૅંગયાંગ મોડેલો બજારને ફટકારતા પહેલા રીબેડ કરવાનું ટ્રીટમેન્ટ કરશે.

મહિન્દ્રાના પ્રીમિયમ સેગમેન્ટમાં વ્યૂહરચનાની ફેરફાર ફક્ત નવા વિદેશી બ્રાન્ડને પ્રોત્સાહન આપવાના જોખમે જ નહીં પરંતુ અલગ છૂટક નેટવર્ક સ્થાપિત કરવાની જરૂર હોવાને કારણે પણ નોંધપાત્ર ખર્ચ બચત થશે. ઓલ્ટુરસ જી 4 ની સફળતા સ્થાનિક બજારમાં મહિન્દ્રાના બ્રાન્ડ મૂલ્યમાં વધારો કરવામાં લાંબા સમય સુધી ચાલશે.