ઝિયાઓમી રેડમી નોટ 5 ભારતમાં બંધ થઈ – જીએસએમઆરએના.કોમ સમાચાર – જીએસએમઆરએનએ.કોમ

ઝિયાઓમી રેડમી નોટ 5 ભારતમાં બંધ થઈ – જીએસએમઆરએના.કોમ સમાચાર – જીએસએમઆરએનએ.કોમ

ઝીઓમી રેડમી 5 પ્લસ ઝીઓમી રેડમી નોટ 5 તરીકે ભારતમાં આવી, પરંતુ તે રેડમી નોટ 4 ની જેમ જ લોકપ્રિયતા સુધી પહોંચવામાં સફળ રહી નહીં. તે મોટે ભાગે હતું કારણ કે ચાઈનીઝ કંપનીએ ડ્યુઅલ કેમેરા સાથે રેડમી નોટ 5 પ્રો રજૂ કરી હતી અને તેના બદલે નજીવા પ્રીમિયમ માટે સારી સ્પેક્સ રજૂ કરી હતી.

આથી જ કોઈ આશ્ચર્ય થયું નથી કે સિયાઓમીએ અંતે ભારતમાં રેડમી નોટ 5 ને બંધ કરી દીધી છે અને તે ઉપકરણને બજારમાં બહાર ખેંચી રહી છે. આ ફોન Mi.com અને તમામ મુખ્ય ઓનલાઈન અને ઑફલાઇન રિટેઇલર્સમાંથી મુકત કરવામાં આવ્યો છે.

મેમરી વેરિએન્ટ્સના આધારે, રેડમી નોટ 5 ની કિંમત $ 9, 999 અથવા $ 11,999 હતી. તે નવા પ્રગટ થયેલા ઝિયાઓમી રેડમી 6 પ્રોની નજીક પણ છે, જે આઉટગોઇંગ ફોનને વધુ અસ્વસ્થ બનાવે છે.

વાયા