પતન 76 ગ્રાહક માહિતી બેથેસ્ડા સપોર્ટ દ્વારા લીક થઈ – KitGuru

પતન 76 ગ્રાહક માહિતી બેથેસ્ડા સપોર્ટ દ્વારા લીક થઈ – KitGuru

<લેખ id = "ધ-પોસ્ટ">

ડેમિયન મેસન 3 કલાક પહેલા વૈશિષ્ટિકૃત ટેક સમાચાર , સૉફ્ટવેર અને ગેમિંગ

જેમ બેથેસ્ડા દેખીતી રીતે તેના 76 કલેક્ટરની આવૃત્તિ ફિયાસ્કો ની નિષ્ફળતા, એવું લાગે છે કે કંપનીએ ગ્રાહક માહિતી પર ઢાંકણું રાખવા માટે સંઘર્ષ કર્યો છે. જોકે બેથેસ્ડા ત્યારથી લીકને પ્લગ કરવામાં સફળ થયો છે, જેણે તેમની બદલીના બેગનો દાવો કરવા માટે ટિકિટ મોકલ્યા હતા તે ટૂંકા સમયમાં તેમના વ્યક્તિગત ડેટાને અન્ય બેથેસ્ડા એકાઉન્ટ વપરાશકર્તાઓના હાથમાં પડતા જોવા મળ્યા હતા.

ગયા અઠવાડિયે ચાહકો સાથે બેથેસ્ડા ગરમ ચાના પાણીમાં જોવા મળ્યા પછી, ફોલ આઉટ 76 પાવર આર્મર એડિશન ખરીદદારોએ પોસ્ટરો પર જાહેર કરેલા કેનવાસ બેગને બદલે નાયલોનની બેગની સસ્તી ગુણવત્તા પ્રાપ્ત કરી. જ્યારે પ્રકાશકે પ્રારંભિક રીતે તેની ક્રિયાઓને સમર્થન આપ્યું હતું, ત્યારે પોસ્ટર પર જોવા મળતા મોડેલને “પ્રોટોટાઇપ” કહેવામાં આવી હતી જે પરિસ્થિતિને સુધારવાની કોઈ યોજના નહોતી કરતી, તે પોતે જ ઓફરની બદલી જેણે ટિકિટ સબમિટ કરી બેથેસ્ડા સપોર્ટ.

@ બેથેસ્ડા સપોર્ટ હું મારા પર અન્ય લોકોની સપોર્ટ ટિકિટ મેળવી રહ્યો છું @ બેથેસ્ડા એકાઉન્ટ. મારી પાસે પાવર બખ્તર સેટ માટે અસંખ્ય લોકોની રસીદો છે જેમાં તેમના ઇમેઇલ અને ઘરનું સરનામું અને કાર્ડનો પ્રકાર શામેલ છે. આ સારું નથી, બરાબર ને? # ફૉલઆઉટ 76 ચિત્ર. twitter.com/KUpGCNfIF0

– જેસી ટ્રેસી (@ જેસ્કાટ્રાસ 9) ડિસેમ્બર 5, 2018

દુર્ભાગ્યે, સિસ્ટમમાં એક ભૂલએ વપરાશકર્તાઓને ઇમેઇલ અને ઘરના સરનામા, તેમજ આંશિક ક્રેડિટ કાર્ડ માહિતી સહિત અન્ય ગ્રાહકો પાસેથી ટિકિટ ઍક્સેસ કરવાની મંજૂરી આપી. સોશિયલ મીડિયા સાઇટ્સ રેડડિટ અને ટ્વિટર પર આવનારા વપરાશકર્તાઓ માટે આભાર, બેથેસ્ડાએ બગને ઝડપથી ઠીક કરવામાં વ્યવસ્થા કરી, દાવો કર્યો કે તે માત્ર એકાઉન્ટ વપરાશકર્તાઓના “મર્યાદિત સંખ્યા” પર અસર કરે છે.

બેથેસ્ડા ખાતરી આપી કે “કોઈ સંપૂર્ણ ક્રેડિટ કાર્ડ નંબર્સ અથવા પાસવર્ડ્સ જાહેર કરવામાં આવ્યાં નથી “અને તે શ્વાસ દ્વારા અસરગ્રસ્ત ગ્રાહકોને સૂચિત કરવાની યોજના ધરાવે છે.

કીટગુરુ કહે છે: ફોલઆઉટ 76 પાવર આર્મર એડિશન માલિકો માટે પ્રારંભમાં જાહેરાત કરવામાં આવી હતી તે બેગ મેળવવા માટે આ ખૂબ જ તકલીફ છે. બેથેસ્ડા પાસે હવે વસ્તુઓ પર હેન્ડલ હોઈ શકે છે, પરંતુ પ્રકાશકને વધુ ચાહકોની પહેલેથી જ ઘટાડેલી શ્રદ્ધા ગુમાવવાની કાળજી રાખવાની જરૂર છે.

<સેક્શન id = "ચેક-એ-બોક્સ">

આ પણ તપાસો

બીટી તેના 3 જી, 4 જી અને આવતા 5 જી નેટવર્કમાંથી હ્યુવેઇને દૂર કરે છે

જ્યારે જર્મન સરકાર હ્યુઆવેઇના પ્રતિબંધ દરમિયાન પ્રતિબંધિત કરવા અધિકારીઓ તરફથી દબાણનો વિરોધ કરે છે …