પબ્સ ટ્રૉફિઝ તમે PS4 પર દબાણ ટ્રિગર મેળવવા માંગો છો – દબાણ સ્ક્વેર

પબ્સ ટ્રૉફિઝ તમે PS4 પર દબાણ ટ્રિગર મેળવવા માંગો છો – દબાણ સ્ક્વેર

મારી નાખો અથવા મારી નાખો

પ્લેયરઅજ્ઞાના બેટલગ્રાઉન્ડ્સ આવતીકાલે PS4 પર આવે છે, અને અલબત્ત, જીતવા માટે ડિજિટલ ટ્રિંકેટ્સની પસંદગી આવે છે. PUBG માટેની ટ્રોફી સૂચિ હવે ઑનલાઇન છે, અને જો તમે ફાઇટર કરતાં વધુ ન હોવ તો પ્લેટીનમ માટે તે ખૂબ જ મુશ્કેલ ટાઇટલ હોઈ શકે છે.

બધામાં 38 પારિતોષિકો છે, અને તેમાંના ઘણા લોકો વિવિધ માર્ગે અન્ય ખેલાડીઓને મારી નાખવાની ચિંતા કરે છે. ટોચની ગોંગ પ્રાપ્ત કરવા માટે, તમારે 50 ખેલાડીઓને ગ્રેનેડ્સ, 200 શૉટગન, સબમશીન બંદૂક અથવા પિસ્તોલ સાથે અને 100 હુમલો અથવા સ્નાઇપર રાઇફલ સાથે મારવા પડશે. તમારે કુલ 1,000 હત્યાઓ પણ કરવાની જરૂર પડશે – કદાચ અન્ય ટ્રૉફિઝને પકડવાના તમારા પ્રયત્નોમાં – અને એક જ મેચમાં ચાર ખેલાડીઓને મારી નાંખવાની જરૂર પડશે. આનંદપૂર્ણ રીતે, ત્યાં એક ટ્રોફી છે જે કોઈપણને હરાવ્યા વગર ટોપ 10 માં પ્રવેશ મેળવે છે, તેથી તે હત્યા ગણતરી વિશે બધું જ નથી.

મૂળભૂત રીતે, એવું લાગે છે કે પ્લેટિનમ ટ્રૉફી મેળવવા માટે તમારે ઘણું બધું PUBG રમવા પડશે. કેટલાક મેળવવા માટે સરળ રહેશે, પરંતુ અહીં થોડાક છે જે ચોક્કસપણે થોડો સમય લેશે. શું તમે પબ્ગમાં સંપૂર્ણ ટ્રૉફી સંગ્રહ માટે શૂટિંગ કરશો? નીચેની ટિપ્પણીઓમાં તમારી જાતને ચિકન ડિનર મેળવો.

[ truetrophies.com દ્વારા]