સેમસંગ ગેલેક્સી નોટ 9 આલ્પાઇન વ્હાઈટ, ગેલેક્સી એસ 9 + પોલરાઇઝ બ્લુ વેરિયન્ટ્સ ભારતમાં શરૂ – ગેજેટ્સ 360

સેમસંગ ગેલેક્સી નોટ 9 આલ્પાઇન વ્હાઈટ, ગેલેક્સી એસ 9 + પોલરાઇઝ બ્લુ વેરિયન્ટ્સ ભારતમાં શરૂ – ગેજેટ્સ 360

સેમસંગે ભારતમાં “મર્યાદિત-આવૃત્તિ” આલ્પાઇન વ્હાઈટ કલરમાં સત્તાવાર રીતે ગેલેક્સી નોટ 9 લોન્ચ કર્યું છે, જ્યારે જાહેરાત કરી કે જૂની ગેલેક્સી એસ 9 + હવે ડ્યુઅલ-ટોન પોલરાઇઝ બ્લુ ફિનીશમાં પણ ઉપલબ્ધ હશે જે અગાઉ કેટલાક આંતરરાષ્ટ્રીય બજારોમાં લોન્ચ કરવામાં આવી હતી. ગેલેક્સી નોટ 9 અને ગેલેક્સી એસ 9 + ની નવી આવૃત્તિઓ માટેની કિંમતો હાલના મોડલ્સ જેવી જ હશે.

ગેલેક્સી નોટ 9 નું આલ્પાઇન વ્હાઇટ એડિશન માત્ર 128 જીબીમાં જ ઉપલબ્ધ રહેશે. 67,900 અને ગેલેક્સી એસ 9 + પોલારીસ બ્લુ 64 જીબી સ્ટોરેજ વેરિઅન્ટમાં ફક્ત રૂ. 64,900 સેમસંગ ઑનલાઇન દુકાન પર અને શુક્રવાર, ડિસેમ્બર 7 થી પસંદ કરેલા ઑનલાઇન પ્લેટફોર્મ્સ પર ડિવાઇસને પૂર્વ-ઑર્ડર કરી શકાય છે અને તેઓ સોમવાર, ડિસેમ્બર 10 થી ઑફલાઇન સ્ટોર્સ દ્વારા ઉપલબ્ધ થશે.

“અમારા ગ્રાહકો સતત તેમની તકનીકીને વ્યક્તિગત કરીને જુદા જુદા રીતે વ્યક્ત કરવાનું વિચારી રહ્યા છે અને રંગ તે વૈયક્તિકરણમાં મહત્વપૂર્ણ ભાગ ભજવે છે. ગેલેક્સી નોટની મર્યાદિત આવૃત્તિ આલ્પાઇન વ્હાઈટ 9 અને ગેલેક્સી એસ 9 + ની ડ્યુઅલ ટોન પોલેરિસ બ્લ્યુ આધુનિક સાથે રંગ તકો વિસ્તરે છે ગેલેક્સી નોટ 9 અને એસ 9 + બંનેમાં ગ્રાહકોએ જબરજસ્ત પ્રતિસાદ જોયો છે. ધ્યાનમાં રાખીને, અમે આ નવા રંગોને લોન્ચ કરવાથી ખૂબ આનંદિત છીએ, “સેમસંગ ઇન્ડિયાના મોબાઇલ બિઝનેસના જનરલ મેનેજર આદિત્ય બબ્બરએ જણાવ્યું હતું. .

યાદ કરવા માટે, ગેલેક્સી નોટ 9 ઑગસ્ટમાં ચાર રંગ વિકલ્પો – ઓશન બ્લુ, મધરાત બ્લેક, મેટાલિક કોપર અને લવંડર પર્પલમાં લોન્ચ કરવામાં આવ્યું હતું . નવી આલ્પાઇન વ્હાઈટ કલર વિકલ્પ ગયા મહિને તાઇવાનમાં લોન્ચ કરવામાં આવેલા સ્નો વ્હાઇટ વિકલ્પ સમાન જણાય છે.

ગયા મહિને સેમસંગના ઘરેલુ દેશમાં ગેલેક્સી એસ 9 + નું નવું પોલારિસ બ્લુ સમાપ્ત પણ ઉપલબ્ધ બન્યું હતું અને તે ભારતમાં સેમસંગ સ્માર્ટફોન માટે છઠ્ઠું રંગ વિકલ્પ હશે. ફોન પહેલેથી બ્લુ, બ્લેક, પર્પલ, રેડ અને સનરાઇઝ ગોલ્ડ કલરમાં ઉપલબ્ધ છે.

સેમસંગ ગેલેક્સી એસ 9 પ્લસ સેમસંગ હમણાં, ગ્રાહકો રૂ. એક એક્સચેન્જ બોનસ મેળવી શકો છો. પસંદ કરેલા જૂના સ્માર્ટફોન્સની વિનિમય પર 9, 000. વૈકલ્પિક રીતે, ગ્રાહકો રૂ. 6,000 રોકડ પાછા, જો તેઓ એચડીએફસી ક્રેડિટ અથવા ડેબિટ કાર્ડ્સ દ્વારા ચૂકવણી કરે છે. વધુમાં, ગ્રાહકો રૂ. ગેલેક્સી એસ 9 + પોલેરિસ બ્લુ પર 3,000 ઇન્સ્ટન્ટ કેશ બેક.