એમ.એસ. ધોની સાથેના તેના સંબંધ પર ગૌતમ ગંભીરે સ્પષ્ટતા કરી, 2015 વર્લ્ડ કપ સ્નબ – ટાઈમ્સ નાઉ પર દુઃખ વ્યક્ત કર્યું

એમ.એસ. ધોની સાથેના તેના સંબંધ પર ગૌતમ ગંભીરે સ્પષ્ટતા કરી, 2015 વર્લ્ડ કપ સ્નબ – ટાઈમ્સ નાઉ પર દુઃખ વ્યક્ત કર્યું

ગૌતમ ગંભીરે એમ.એસ. ધોની સાથેની અફવાઓનો ઇનકાર કર્યો

ગૌતમ ગંભીરે એમએસ ધોની સાથેની અફવાઓનો ઇનકાર કર્યો એપી / પીટીઆઈ

ભૂતપૂર્વ ભારતીય સુકાની એમ.એસ. ધોની અને ગૌતમ ગંભીર વચ્ચેના સંબંધો અંગે વર્ષોથી અટકળો છે. ગંભીરે તેના માનનીય કારકિર્દી પર સમય બોલાવવાનું નક્કી કર્યું ત્યારે ડાબોડી ઓપનિંગ બેટ્સમેન રાંચીના વિકેટ-કિપર બેટ્સમેન સાથેની વાતચીતની સ્થિતિ અંગે હવાને સાફ કરે છે. 2011 ના વર્લ્ડકપના ફાઇનલના હીરો હતા તે ઉદઘાટન બેટ્સમેને ટીમની 2015 ની વર્લ્ડકપ ટીમમાં તક નહીં લેવા બદલ દુઃખ વ્યક્ત કર્યું હતું.

રણજી ટ્રોફીમાં આંધ્ર વિરુદ્ધની રાઉન્ડ 5 રમતની આગળ, ગંભીરે કહ્યું હતું કે આ રમતને સંપૂર્ણપણે રમતા બાદ રમત છોડી દેવાનો ઇરાદો વ્યક્ત કરે છે. લાગણીશીલ વિડિઓમાં, 37 વર્ષીય વ્યક્તિએ જાહેર કર્યું કે તેમનો શરીર કેવી રીતે કહી રહ્યો છે કે તેનો સમય વધ્યો છે અને હવે તેણે સાંભળવાનો નિર્ણય કર્યો છે. લાંબા સમય સુધી રાષ્ટ્રીય ટીમમાં પાછા ફરવા માટે સંઘર્ષ કર્યા બાદ, ગંભીર આઈપીએલ તેમજ સ્થાનિક ક્રિકેટમાં સતત પ્રદર્શન કરવા માટે સંઘર્ષ કરી રહ્યો છે.

આખરે શારીરિક મર્યાદાઓમાં ફસાયેલા, ડાબી બાજુએ વિવિધ વિષયોને સંબોધિત એક વિશિષ્ટ ઇન્ટરવ્યૂમાં એનબીટી સાથે વાત કરી. ધોની સાથેના સંબંધ વિશે પૂછવામાં આવતા, ગંભીરે સ્પષ્ટ કર્યું કે તેના અને ભૂતપૂર્વ સુકાની વચ્ચે કોઈ દોડ નથી. વિદાય રમતની શક્યતાઓ વિશે વધુ પૂછવામાં આવતા, દક્ષિણપશ્ચિમે ઉમેર્યું: “મને નથી લાગતું કે કોઈપણ ક્રિકેટર માટે વિદાય રમત રાખવી જોઇએ”.

જ્યારે ગંભીરના પ્રત્યેક મનુષ્યનું જીવન ચોક્કસ પસ્તાવોથી ભરેલું હોય છે, ત્યારે તે ગંભીર અથવા અંગત હોવું જોઈએ, તે હકીકત એ છે કે તેને 2015 વર્લ્ડકપમાં ભારત માટે રમવાની તક મળી ન હતી અને ટીમની ટીમને બચાવવામાં મદદ મળી હતી.

2015 ના વર્લ્ડકપના સ્નબ પર, ગંભીરરે કહ્યું: “કેટલાક ખેલાડીઓ જેણે મારી સાથે રમ્યો હતો તેઓને 2-3 વર્લ્ડ કપમાં રમવાની તક મળી. જ્યારે મને માત્ર એક જ વખત લાગણી જીવી મળી, મને આનંદ છે કે આ ટાઇટલ જીતનાર ટીમ સાથેનો અનુભવ સમાપ્ત થયો. જ્યારે કોઈ ટીમ ટાઇટલ કમાવવામાં મદદ કરવામાં મહત્ત્વની ભૂમિકા ભજવે છે, ત્યારે તેને પણ બચાવવાની તક આપવામાં આવે છે. તે દુઃખદ છે કે હું 2015 વર્લ્ડ કપનો ભાગ બની શકતો નથી. ”

દિલ્હી વિરૂદ્ધ આંધ્ર રણજી ટ્રોફી રમત છેલ્લા સમયથી ગંભીર તરીકે વ્યવસાયિક જર્સી બનશે. તેના પછી રાજકારણમાં જોડાયા હોવા અંગેની અટકળો હોવા છતાં, માત્ર તે જ સમય જણાશે કે તે કયા પાથને અંતે પસંદ કરે છે.