ડ્યુએન ઓલિવીયર પાકિસ્તાન ટેસ્ટ માટે નાગિદીના સ્થાનાંતરણમાં – ક્રિકબઝ

ડ્યુએન ઓલિવીયર પાકિસ્તાન ટેસ્ટ માટે નાગિદીના સ્થાનાંતરણમાં – ક્રિકબઝ

<મેટા સામગ્રી = "https://www.cricbuzz.com/cricket-news/105496/duanne-olivier-in-as-ngidi - રિપ્લેસમેન્ટ-ફોર-પાકિસ્તાન-ટેસ્ટ્સ "આઇટમપ્રોપ =" મેઈનએંટીટીઓફ્ફેજ ">

દક્ષિણ આફ્રિકાના પાકિસ્તાની પ્રવાસ, 2018-19

<સેક્શન> <વિભાગ વસ્તુપ્રોપ = "છબી" આઈટમ્સકોપ = "" વસ્તુ પ્રકાર = "http://schema.org/ImageObject">  ઓલિવીયર તેના નામ પર પાંચ ટેસ્ટ કેપ્સ ધરાવે છે, જેનો છેલ્લો ઑક્ટોબર 2017 માં આવ્યો હતો.

ઓલિવીયર પાસે તેના નામ પર પાંચ ટેસ્ટ કેપ્સ છે, જેનો છેલ્લો ઑક્ટોબર 2017 માં આવ્યો હતો. © ગેટ્ટી

< p> સાઉથ આફ્રિકા પાકિસ્તાન સામેના આગામી ઘરેલુ ટેસ્ટ માટે ઝડપી બોલર ડ્યુએન ઓલિવિયર લાવશે, ઇજાગ્રસ્ત લુગિનીને બદલે Ngidi.

Ngidi ને

ઓલિવીયર તેના નામ પર પાંચ ટેસ્ટ કેપ્સ ધરાવે છે, જેનો છેલ્લો ઑક્ટોબર 2017 માં આવ્યો હતો. બ્લેમફોન્ટેઇને ઝડપથી તે ફિક્સરમાં 17 વિકેટ લીધી. ઘર પર – ધ્વનિ પ્રથમ-વર્ગના પ્રમાણપત્રોની બડાઈ મારતી વખતે [361 વિકી 90 રમતોમાં ટી.એસ.].

“લુંગીની ઈજાથી દુર્ભાગ્યપૂર્ણ હોવાથી, આપણી ઝડપી બોલિંગ સંસાધનોમાં ઉત્કૃષ્ટ ઊંડાઈ હોવા બદલ અમને ખુશી થાય છે. ડ્યુએનએ પ્રોટોસ માટે અગાઉની મેચોમાં પ્રભાવિત થયા હતા અને તેની ફ્રેન્ચાઇઝી સીઝનની તારીખ 20 મી વિકેટ સાથે 22.80 ની સરેરાશથી 20 વિકેટ સાથે થઈ છે, “એમ સીએસએ નેશનલ સિલેક્શન પેનલના કન્વીનર લિન્ડા ઝોન્ડીએ જણાવ્યું હતું. ચાર દિવસની ફ્રેન્ચાઇઝ સ્પર્ધામાં સિઝનમાં, જ્યાં તેણે 69 ની પ્રભાવશાળી સરેરાશથી ત્રણ સદીઓ સહિત 823 રન બનાવ્યા. “

અન્ય પ્રથમ વર્ગના કલાકાર 13-માણસની ટુકડીમાં કાપ મૂકનારા 23 વર્ષીય ઝુબાયર હમ્ઝા છે. ડાબોડી હરીફ ટોપ ઓર્ડર બેટ્સમેને જુલાઇ-ઑગસ્ટ 2018 માં ભારતના પ્રભાવશાળી પ્રવાસનો આનંદ માણ્યો હતો, જેમાં ત્રણ ઇનિંગમાં 156 રન કર્યા હતા, અને તે પણ ફર્સ્ટ-ક્લાસ ક્રિકેટમાં અણનમ 202 રનનો વ્યક્તિગત શ્રેષ્ઠ છે.

“ઝુબાયરે પાછલા વર્ષમાં ઘરેલુ ક્રિકેટમાં સ્ટેડઆઉટ ક્રિકેટર્સમાં સ્થાન મેળવ્યું છે અને તે ફોર્મ દક્ષિણ આફ્રિકામાં લઈ ગયો તે ભારતનો પ્રવાસ હતો જ્યાં તેણે ચાર દિવસમાં 50 થી વધુ રન કર્યા હતા સખત વિરોધ અને કઠોર પરિસ્થિતિઓમાં વિરોધ કરે છે, “ઝોન્ડીએ કહ્યું.

” તેમની પસંદગી ભવિષ્ય માટે આપણી દ્રષ્ટિનો એક ભાગ છે કારણ કે આપણે નવા ખેલાડીઓને ખવડાવવાનું શરૂ કર્યું છે સિસ્ટમમાં. તે અનિવાર્ય છે કે અમારા કેટલાક વરિષ્ઠ ખેલાડીઓ આવતા વર્ષોમાં નિવૃત્તિ લેવાની વિચારણા કરશે અને તે મહત્વપૂર્ણ છે કે અમારી પાસે એક સારા અનુગામી યોજના છે. ” “>

જાન્યુઆરી 2019 ના પ્રથમ અર્ધમાં કૅપ ટાઉન અને જોહાનિસબર્ગ તરફ આગળ વધતા પહેલા 26 ડિસેમ્બરના રોજ સેન્ચ્યુરીયનમાં ટેસ્ટ શ્રેણી રમાઈ હતી.

<બી> દક્ષિણ આફ્રિકા ટીમ : ફેફ ડુ પ્લેસિસ (કેપ્ટન), હાશીમ અમલા, ટેમ્બા બાવુમા, થુનીસ દ બ્રુન, ક્વિન્ટન ડી કૌક, ડીન એલગર, ઝુબાયર હમ્ઝા, કેશવ મહારાજ, એડેન માર્ક્રામ, ડ્યુએન ઓલિવિયર, વર્નન ફિલૅન્ડર, કાગીસો રબાડા, ડેલ સ્ટેન

<વિભાગ આઇટમપ્રોપ = "લેખ બોડી">

© ક્રિકબઝ

<સેક્શન>

સંબંધિત STORIES