જ્યારે શાહરુખ ખાનની પુત્રી સુહાના ખાને પાર્ટીમાં નૃત્ય કર્યું ત્યારે કોઈએ જોયું ન હતું. જુઓ – હિન્દુસ્તાન ટાઇમ્સ

જ્યારે શાહરુખ ખાનની પુત્રી સુહાના ખાને પાર્ટીમાં નૃત્ય કર્યું ત્યારે કોઈએ જોયું ન હતું. જુઓ – હિન્દુસ્તાન ટાઇમ્સ

અભિનેતા શાહરુખ ખાનની પુત્રી સુહાના ખાન સોશિયલ મીડિયા અને તેના ચમકદાર જાહેર પ્રદર્શનો પરની તેની લોકપ્રિયતા બદલ આભાર માનતા પહેલા પહેલેથી જ ચાહકો છે. એક ચાંદીના બ્લીંગ ડ્રેસમાં પાર્ટીમાં નૃત્ય કરતી વખતે તેની જૂની વિડિઓ વેબ પર વાયરલ થઈ ગઈ છે.

સુહના વિડિઓમાં વિલ સ્મિથના ટીવી શો ધ ફ્રેશ પ્રિન્સ ઑફ બેલ-એરના હિટ ટ્રેક પર ગ્રોઇવિંગ જોઇ શકે છે. તેણીને પાર્ટીનો આનંદ માણવામાં આવે છે કારણ કે તેણી એક-ખભા ડ્રેસમાં તેના વાળને છૂટથી છૂટું કરે છે. પક્ષ ગયા વર્ષે જૂનમાં કોર્ટહાઉસ હોટેલમાં યોજાયો હતો જ્યારે સુહાનાએ યુકેમાં આર્ડેની કોલેજમાં તેની અંતિમ વર્ષ શરૂ કરી હતી.

તેણીની માતા ગૌરી ખાનએ અગાઉ તેના એજગામ પર એક જ પાર્ટીમાંથી એક ચિત્ર શેર કર્યો હતો. તેણીએ કૅપ્શનમાં લખ્યું હતું કે, “પક્ષપાતી …. આર્ડીનીના અંતિમ વર્ષનો આનંદ માણી રહ્યો છે.” યુકેમાં તેમના પરિવારના સમય દરમિયાન તેણીએ માયફેરની તેમની મુલાકાતથી અન્ય ચિત્ર પણ શેર કર્યું હતું.

સુહના હાલમાં લંડનમાં ઉચ્ચ અભ્યાસ હાથ ધરે છે. તેણી આ દિવસોમાં ભારતમાં છે અને તાજેતરમાં જ તેના ભાઈ આર્યન ખાન અને તેના મિત્રો અણિયા પાંડે, તેના પિતરાઈ અહાણ પંડય અને શાણયા કપૂર સાથે પાર્ટી કરતી વખતે મુંબઈમાં જોવા મળ્યા હતા. સુહાના ટૂંકા બ્લેક ડ્રેસમાં હતા ત્યારે, આર્યન કાળો ટી અને ટ્રાઉઝરમાં હતા.

સુહાના ખાન મુંબઈમાં શણાય કપૂર અને આર્યન ખાન સાથે જોવા મળ્યો હતો. (વરિન્દર ચાવલા)

આ પણ વાંચો: લિંક સો પાર્કની આશ્કા ગોરડિયા પોલ-નૃત્ય તમારા સોમવાર બ્લૂઝનો જવાબ છે. જુઓ

સુહાના તાજેતરમાં કોલકાતામાં તેમના પિતરાઇ એલિયા છિબાના લગ્નમાં પણ હાજરી આપી હતી. તેણીના એક સમારંભમાંથી તેણીની તસવીરોએ તેણીને લીલા અને મરઘી હલ્ટર બ્લાઉઝ સાથે જોડેલી ઓલિવ ગ્રીન સાડીમાં બતાવ્યું હતું. તેણે મેહેન્દી સમારંભ માટે એક પેસ્ટલ ગ્રીન કુર્તા સલવાર પહેર્યો હતો.

શાહરૂખે તાજેતરમાં તેની કારકિર્દીની યોજના વિશે મુંબઈ મીરરને જણાવ્યું હતું. “તેણી શાળા પૂર્ણ કર્યા પછી અભિનયમાં તાલીમ આપવા માટે ત્રણ-ચાર વર્ષ માટે એક શૈક્ષણિક સંસ્થામાં જશે,” તેમણે જણાવ્યું હતું.

વધુ માટે @ htshowbiz અનુસરો

પ્રથમ પ્રકાશિત: જૂન 10, 2019 18:27 IST