એસયુએસ કહે છે કે આરઓજી ફોન 2 જુલાઈમાં 120 એચઝેડ ડિસ્પ્લે – ફર્સ્ટપોસ્ટ સાથે લોન્ચ થશે

એસયુએસ કહે છે કે આરઓજી ફોન 2 જુલાઈમાં 120 એચઝેડ ડિસ્પ્લે – ફર્સ્ટપોસ્ટ સાથે લોન્ચ થશે

ટેક 2 ન્યૂઝ સ્ટાફ જૂન 12, 2019 13:52:04 IST

PUBG મોબાઇલ જેવી રમતોના ઉદભવ માટે ગેમિંગ-સેન્ટ્રિક ફોન મોબાઈલ વર્લ્ડમાં ખૂબ જ ફડકો બની ગયું છે . રેઝર ફોનથી આ વિભાગને સત્તાવાર રીતે ખોલવામાં આવ્યા પછી, તાઇવાનની ઇલેક્ટ્રોનિક્સ કંપની અસાસ 2018 માં આરઓજી ફોન સાથે બહાર આવી. હવે એવું લાગે છે કે કંપની આરઓજી ફોન 2 નામના અનુગામીને શરૂ કરવા માટે તૈયાર છે.

એસયુએસ કહે છે કે આરઓજી ફોન 2 જુલાઈમાં 120 એચઝેડ ડિસ્પ્લે સાથે લોન્ચ થશે

આરઓજી ફોન

આરઓજીના સત્તાવાર વેઇબો હેન્ડલ પરની એક પોસ્ટ મુજબ , અસુસ જુલાઇમાં આ ડિવાઇસની જાહેરાત કરશે અને તે 120 હર્ટ્ઝના ઓવરલેલમાં પેક કરશે. યાદ કરવા માટે, રૅઝર ફોન્સ બંને પહેલેથી જ હાઇ રિફ્રેશ રેટ ધરાવતા સ્ક્રીન સાથે આવે છે. ચીનમાં, અસસે કહ્યું છે કે તે દેશના ઉપકરણના લોંચ માટે અંડર વન મેન ગેમ સાથે સહયોગ કરશે.

આ ઉપકરણ માટેના અન્ય સ્પેક્સ સમય માટે આવરણ હેઠળ છે, પરંતુ અમે સ્નેપડ્રેગન 855 ચિપસેટ અને ફોન પર 12 GB ની RAM સુધીના અનુમાનને જોખમમાં મૂકી શકીએ છીએ. ત્યાં અપગ્રેડ થયેલ ગરમી ડિસીપીપેશન સિસ્ટમ અને વધારાની ચાર્જિંગ ઝડપ પણ હોઈ શકે છે. અત્યાર સુધીમાં આસુસે લોંચ માટેની ચોક્કસ તારીખ અને ઉપકરણ ભારતમાં આવશે કે નહીં તે પૂરું પાડવામાં ટાળ્યું છે.

અગાઉના અસસ આરઓજી ફોન (રીવ્યુ) એ 90 એચઝ એએમઓએલડી ડિસ્પ્લે સાથે બે યુએસબી ટાઇપ-સી પોર્ટ્સ સાથે બાજુના વધારાના માલિકી પોર્ટ સાથે આવ્યો હતો. 8 જીબી રેમ અને 128 જીબી સ્ટોરેજ સાથે ફોનને સ્નેપડ્રેગન 845 પર પાવર કરવામાં આવ્યો હતો જેને 256 જીબી સુધી વધારી શકાય.

Tech2 હવે વ્હોટઅપ પર છે. નવીનતમ તકનીકી અને વિજ્ઞાન અંગેની બધી ચર્ચાઓ માટે, અમારા વૉટૉપની સેવાઓ માટે સાઇન અપ કરો. ફક્ત Tech2.com/Whatsapp પર જાઓ અને સબ્સ્ક્રાઇબ કરો બટન દબાવો.