નેર્કકોન્ડા પારવાઈ ટ્રેઇલર એજેથ ઇન હીઝ મોસ્ટ ઇન્ટેન્સ અવતાર, એક થ્રિલિંગ રાઇડ વચન – ન્યૂઝ 18

નેર્કકોન્ડા પારવાઈ ટ્રેઇલર એજેથ ઇન હીઝ મોસ્ટ ઇન્ટેન્સ અવતાર, એક થ્રિલિંગ રાઇડ વચન – ન્યૂઝ 18

Nerkonda Paarvai Trailer Presents Ajith in His Most Intense Avatar, Promises a Thrilling Ride
સૌજન્ય- Instagram / અજીત કુમાર

તમિલ સ્ટાર અજીત કુમારની યુટ્યુબ પર નિર્માતાઓ દ્વારા રજૂ કરવામાં આવેલી 59 મી ફિલ્મની ટ્રેલર ખૂબ અપેક્ષિત છે. એચ વિનોથ દિગ્દર્શક, નેરોકોન્ડા પાર્વાઈનું શીર્ષક છે, તે અમિતાભ બચ્ચનના કોર્ટરૂમ નાટક પિંકની સત્તાવાર રીમેક છે, જે 2016 માં રજૂ થઈ હતી અને તેમાં તપસસી પન્નુ, કિર્તી કુલ્હારી અને એન્ડ્રીયા તેરીઅંગની ભૂમિકા ભજવી હતી.

નેરકોંડા પાર્વઈમાં , અજીત અમિતાભ દ્વારા મૂળ ફિલ્મમાં વગાડવામાં આવેલા વયોવૃદ્ધ વકીલની ભૂમિકા રજૂ કરશે. રાષ્ટ્રીય પુરસ્કાર વિજેતા અભિનેત્રી વિદ્યા બાલન પણ કોર્ટમ ડ્રામા સાથે તમિળ પહેલ કરી રહી છે. જો કે, તે બે-મિનિટના લાંબા ટ્રેઇલરમાં દેખાતી નથી.

આ ફિલ્મ અજિથના પાત્રની વાર્તાને અનુસરે છે, જે હત્યાના આરોપો પર રચાયેલી ત્રણ મહિલાઓ માટે ન્યાય કરતાં ઓછી કંઇપણ માટે પતાવટ કરશે નહીં, જ્યારે તેઓ જાતીય સતામણીના ધમકીનો સામનો કરી રહ્યા હતા. અજિથ તેના દેખાવમાં તીવ્ર લાગે છે અને તે અદાલતની અંદરના દ્રશ્યોમાં શામેલ છે. તે જોવાનું રહે છે કે ફિલ્મમાં તેમની ભૂમિકા કેવી રીતે ભજવે છે.

નેરકોન્ડા પારવાઈ ટ્રેલર વિશે એક વાત વિચિત્ર છે કે અંત તરફ, અજિથ શૈલીમાં એક લાકડી સાથે ગુંદરને મારતા જોવામાં આવે છે. વકીલ પાત્રને આ પાસાને ગુલાબી, જ્યાં અમિતાભ મહિલા કેસ લડવા માટે પાછો ફરે છે અને તેમના પોતાના હાથમાં કાયદો ન લઈ નથી ખૂટતું હતું. એવું લાગે છે કે અજિથ પૃથ્વીના થોડાં ડૂબીને પણ સાફ કરે છે.

અહીં નેરકોન્ડા પાર્વઈ ટ્રેલર જુઓ:

નેર્કકોન્ડા પારવાઈ સત્તાવાર રીતે 14 ડિસેમ્બર, 2018 ના રોજ લોંચ કરવામાં આવી હતી અને તેનું નિર્માણ ઝી સ્ટુડિયો સાથે બોની કપૂર દ્વારા કરવામાં આવ્યું હતું. અજિથ કુમાર, શ્રદ્ધા શ્રીનાથ, અભિરામી વેંકટચલમ, આન્દ્રે ત્રિઅનગ, અર્જુન ચિદમ્બરમ, અધિક રવિચંદ્રન, અશ્વિન રાવ, સુજીત શંકર, રંગરાજ પાંડે, દિલ્હી ગણેશ, જયા પ્રકાશ, ડી. રામચંદ્રન, દિનેશ પી નાયર, કોડાંડા રમન, કલ્પના શ્રી, કુમારા ગુરુભારન અને માય.પા. નારાયણન, આ ફિલ્મ 10 ઑગસ્ટના રોજ વિશ્વભરમાં થિયેટરોને ફટકારવાની તૈયારીમાં છે.

વધુ માટે @ News18Movies ને અનુસરો