મહિન્દ્રા થાર સિગ્નેચર એડિશન – 70 વર્ષોની વારસો – રશલેન

મહિન્દ્રા થાર સિગ્નેચર એડિશન – 70 વર્ષોની વારસો – રશલેન

ઐતિહાસિક સીમાચિહ્નોનું અનુકરણ કરવું અથવા કાઢી નાખવાનું સરળ નથી, અને તેમની સહનશીલતા ઘણી વાર્તા કહે છે. મહિન્દ્રા થાર માટે, તે એક લાંબી મુસાફરી રહી છે. પ્લેટિનમ જ્યુબિલી અને ગણાય છે. 3 જૂન, 1949 ના રોજ, દેશને તેની પહેલી ઑફ રોડ વાહન, મહિન્દ્રા સીજે 3 એ મળી. કંપનીના શબ્દોમાં, ‘આજે, થાર 70 વર્ષોથી આ સમૃદ્ધ વારસોનો મશાલ છે.’

કંપની લગભગ 70 વર્ષથી આસપાસ રહી છે તેવું જોયું છે કે મહિન્દ્રા એસયુવી 1 9 4 9 થી ભારતની વાર્તાનો અભિન્ન અંગ છે. કંપની મહિન્દ્રાની ઑફ-રોડિંગ હેરિટેજની 70 વર્ષ ઉજવવાની તક આપે છે. પ્રસંગ ઉજવતા મહિન્દ્રા મહિન્દ્રા થર સિગ્નેચર એડિશનમાં મર્યાદિત નંબર લોન્ચ કરવા તૈયાર છે.

મહિન્દ્રા થર સિગ્નેચર એડિશનની રાહ જોતાં, બ્રાન્ડ કહે છે કે ’70 વર્ષ શ્રીમંત બ્રાન્ડ હેરિટેજની ઉજવણી માટે એક વિશિષ્ટ એડિશન … ફક્ત 700 નો બિલ્ટ બિલ્ટ થશે.’ છેલ્લા સુધારા મુજબ, વાહન ‘ટૂંક સમયમાં આવી રહ્યું છે’.

નાસિક પ્લાન્ટ, મહિન્દ્રા થાર (સીઆરડી) સહી સંસ્કરણ પર ઉત્પાદિત, એક્વા દરિયાઇ રંગમાં ઉપલબ્ધ છે, જે મેરેઝો પર જોવા મળે છે. થર સીટ પર બેઠા સાથે કોલોન લેધરાઇટ બ્લેકમાં આગળની બેઠકો બહાર આવી છે. બમ્પર એસેમ્બલી કેન્દ્ર ધાતુના બીટ પર ડી-સેટ ચાંદીના પેઇન્ટથી જાઝ અપાય છે. ફ્રન્ટ ગ્રિલ નેપોલી કાળો છે. બધા 05 એલોય વ્હીલ્સ ડ્યૂટીમાં દબાવવામાં આવે છે અને સહી કરનાર બેજ આરએચ બાજુના વિક્રેતા (આગળ) પર દેખાય છે. થાર બોડી પર વિશેષ નિર્ણયો.

ભારતમાં મહિન્દ્રા જે વર્ષોથી કાર્યરત છે, કંપનીએ તેની એસયુવી અને ઑફ-રોડિંગની પ્રતિષ્ઠાને હંમેશાં જાળવી રાખવાનો પ્રયાસ કર્યો છે. એટલું જ નહીં, બ્રાન્ડ તેની એસયુવી પ્રતિબદ્ધતાને સાચી હોવામાં અન્ય પેસેન્જર કાર સેગમેન્ટ્સથી દૂર રહી ગઈ છે.

મહિન્દ્રા લોગન એક અપવાદ હતો, મહિન્દ્રા-રેનોલ્ટ જેવીનું પરિણામ. મહિન્દ્રાએ લોગાનને આગળ ધપાવ્યો, અને પાછળથી તેને વેરિટો તરીકે ફરીથી બંધ કરી દીધો. ટૂંક સમયમાં જ કંપનીએ વેરિટો વિબેનો કોમ્પેક્ટ સંસ્કરણ પણ લોન્ચ કર્યો. વાહનનો નવીનતમ પ્રસ્તુતિ ઇ-વેરિટો છે, જે ઇલેક્ટ્રિક ગતિશીલતાના ભાવિ પર નિર્માતાનું ધ્યાન કેન્દ્રિત કરે છે. વેરિટો અને વીબે માટે, બંને સ્પર્ધાત્મક વેચાણ બજારમાં સંઘર્ષ કરે છે, તેથી કંપની તેમના ઉત્પાદન પોર્ટફોલિયોને બીએસવીઆઇ લાઇફસાયકલમાં ફેરવશે, કારણ કે તે તેમની સામે નજર રાખશે.

ભવિષ્યમાં નબળા અને સ્વચ્છ હોવાથી, પરીક્ષણ પર નવું મહિન્દ્રા થર 2019 માં પાછળથી અથવા 2020 ઓટો એક્સ્પો અંતમાં આવરી લેવાની સંભાવના ધરાવે છે, પરંતુ દેખીતી રીતે બીએસવીઆઈ સુસંગત રહેશે. આ ઉપરાંત, 1 જુલાઇ, 2019 ના રોજ નવા સુરક્ષા નિયમો અમલમાં આવશે અને આ કારમાં નીચેની માનક સુવિધાઓ – ડ્રાઇવર-સાઇડ એરબેગ, સ્પીડ ચેતવણી સિસ્ટમ, ડ્રાઇવર અને સહ ડ્રાઇવર માટે સીટબેલ્ટ રિમાઇન્ડર અને પાછળના પાર્કિંગ સેન્સર્સનો આદેશ કરશે. પાછળથી હું વર્ષ (ઓક્ટોબર 2019), વાહનોને ક્રેશ ટેસ્ટની પાલનની સાથે સુસંગત હોવા જોઈએ.

સ્રોત