સેમસંગ ગેલેક્સી એસ 9 આખરે ગેલેક્સી એસ 10 ના સમર્પિત કેમેરા નાઇટ મોડ – એક્સડીએ ડેવલપર્સ મેળવે છે

સેમસંગ ગેલેક્સી એસ 9 આખરે ગેલેક્સી એસ 10 ના સમર્પિત કેમેરા નાઇટ મોડ – એક્સડીએ ડેવલપર્સ મેળવે છે

લાંબા સમય સુધી, સેમસંગને જૂની ઉપકરણો માટેના સોફ્ટવેર અપડેટ્સને આગળ વધારવા માટેના આળસુ વલણ માટે ટીકા કરવી પડી હતી. તે એક UI સુધારા સાથે એકદમ થોડી બદલાઈ ગઈ છે જે એન્ડ્રોઇડ પાઇ પર આધારિત છે. કંપની ફક્ત તેના સ્માર્ટફોન્સની વિશાળ સૂચિમાં Android Pie અપડેટ્સને સક્રિયપણે સક્રિય કરતી નથી, પરંતુ તેના મુખ્ય ઉપકરણોથી જૂની પ્રીમિયમ સ્માર્ટફોનમાં સુવિધાઓ લાવી રહી છે.

સેમસંગ ગેલેક્સી એસ 9 એક્સડીએ ફોરમ્સ / સેમસંગ ગેલેક્સી એસ 9 + એક્સડીએ ફોરમ્સ

સેમસંગે તાજેતરમાં એક અલગ નાઇટ મોડમાં ગેલેક્સી એસ 10 ની સુવિધા પર “બ્રાઇટ નાઇટ” અલગ પાડ્યું હતું. સેમસંગનું કેમેરા નાઇટ મોડ, જેમ કે ગૂગલની નાઇટ સાઇટ, પ્રકાશના સંપર્કમાં રહેલા સમયગાળાને વધારવાના સિદ્ધાંત પર કામ કરે છે. અગાઉ, કૅમેરા સૉફ્ટવેર એ એમ્બિયન્ટ શરતોનું વિશ્લેષણ કરે છે અને નાઇટ મોડને આપમેળે ખેંચી લે છે પરંતુ એપ્રિલમાં અપડેટે ગેલેક્સી એસ 10 પર નાઇટ મોડ માટે મેન્યુઅલ સ્વીચ ઉમેર્યું હતું. હવે, આ સુવિધા છેલ્લા વર્ષના ફ્લેગશીપ પર છે – સેમસંગ ગેલેક્સી એસ 9 – લાઇવ ફોકસ મોડમાં નવીનતમ સુરક્ષા અપડેટ્સ અને સુધારાઓ સાથે.

ગેલેક્સી એસ 10 ની જેમ, સ્ટેન્ડઅલોન નાઇટ મોડ ( સેમસંગ ઉપકરણો પર આપમેળે વાદળી પ્રકાશ ફિલ્ટર સાથે ગુંચવણ થવું નહીં, જેને “નાઇટ મોડ” પણ કહેવામાં આવે છે ) ગેલેક્સી એસ 9 પર વિશેષતા વિવિધ મોડ દ્વારા કૅમેરા UI પર સ્વાઇપ કરીને ઍક્સેસ કરી શકાય છે. . બંને – ગેલેક્સી એસ 10 અને ગેલેક્સી એસ 9 – સમાન કૅમેરા હાર્ડવેરને શેર કરો જેથી નાઇટ મોડનું પ્રદર્શન સમાન હોય.

સમર્પિત નાઇટ મોડ ઉપરાંત, આગળના કૅમેરા પર લાઇવ ફોકસ મોડનો ઉપયોગ કરતી વખતે ગેલેક્સી S9 ડિવાઇસેસને પૃષ્ઠભૂમિ બ્લેરની તીવ્રતાને બદલવાની ક્ષમતા પણ મળી રહી છે. ગેલેક્સી નોટ 9 સહિતના અન્ય પ્રીમિયમ ડિવાઇસ પર આ સુવિધા ટૂંક સમયમાં આવી શકે તેવી શક્યતા છે.

સુધારો, જૂન 2019 થી Google સુરક્ષા અપડેટ પણ લાવે છે, ખાતરી કરો કે તાજેતરમાં શોધાયેલ સુરક્ષા જોખમો સામે તમારા ગેલેક્સી S9 ડિવાઇસેસ સુરક્ષિત છે. ઓટીએ હવે ફિલિપાઇન્સ, થાઇલેન્ડ અને વિએટનામના વપરાશકર્તાઓને આગળ ધપાવી રહ્યું છે અને ટૂંક સમયમાં અન્ય વિસ્તારોમાં વપરાશકર્તાઓ માટે ઉપલબ્ધ હોવું જોઈએ.


સ્રોત: સેમમોબાઇલ

તમારા ઇનબોક્સમાં વિતરિત જેવા વધુ પોસ્ટ્સ જોઈએ છે? અમારા ન્યૂઝલેટર પર સબ્સ્ક્રાઇબ થવા માટે તમારું ઇમેઇલ દાખલ કરો.