90 હઝ ઓ.એલ.ઈ.ડી. ડિસ્પ્લે સાથે ન્યુબિઆ રેડ મેજિક 3 વનપ્લસ 7 કરતા સસ્તી હોઇ શકે છે, 17 જૂનના રોજ લોન્ચ – ઇન્ડિયા ટુડે

90 હઝ ઓ.એલ.ઈ.ડી. ડિસ્પ્લે સાથે ન્યુબિઆ રેડ મેજિક 3 વનપ્લસ 7 કરતા સસ્તી હોઇ શકે છે, 17 જૂનના રોજ લોન્ચ – ઇન્ડિયા ટુડે

રેડ મેજિક 3 એ ભારતમાં ન્યુબિયાથી બીજા ગેમિંગ સ્માર્ટફોન છે. થોડા મહિના પહેલા વૈશ્વિક ધોરણે લોન્ચ કરવામાં આવ્યું હતું, રેડ મેજિક 3 એ તમામ ઉચ્ચ-અંતરની વિશિષ્ટતાઓને સમર્થન આપ્યું હતું અને વનપુસ 7 ની તુલનામાં તેની કિંમત નક્કી કરવાની અપેક્ષા છે.

Nubia Red Magic 3

હાઇલાઇટ્સ

  • રેડ મેજિક 3 પૂર્ણ એચડી + રિઝોલ્યુશન સાથે 90 એચઝેડ ઓએલઈડી ડિસ્પ્લે કરે છે.
  • સ્નેપડ્રેગન 855 ચિપસેટ અને ફેન-આધારિત કૂલિંગ સિસ્ટમથી સજ્જ, રેડ મેજિક 3 ફ્લેગશિપ ગ્રેડ સ્માર્ટફોન ક્લબમાં આવે છે.
  • રે ડી મેજિક 3 હાલમાં અન્ય તમામ Android ફોનોને હરાવીને એન્ટ્યુટી બેન્ચમાર્ક સૂચિમાં ટોચ પર છે.

ગેમિંગ સ્માર્ટફોન તાજેતરમાં ભારતીય બજારોમાં ગતિ અપનાવ્યું છે અને કંપનીઓ આ તક પર રોકે છે. બ્લેકશાર્ક 2 પછી, ન્યુબિયા ટૂંક સમયમાં જ ભારતીય મેદાનોમાં રેડ મેજિક 3 લાવશે. કંપનીએ તેની પ્રકાશન તારીખ પણ જાહેર કરી દીધી છે – તે 17 જૂને આવી રહી છે. આનાથી આ ઉનાળામાં લોન્ચ કરવા માટે સ્નેપડ્રેગન 855 સાથેનો ચોથા ફ્લેગશિપ-ગ્રેડ સ્માર્ટફોન, વનપ્લસ 7 શ્રેણી, ઑપ્પો રેનો અને બ્લેકશેર્ક 2 પછીનો સમાવેશ થાય છે.

રેડ મેજિક 3 હવે થોડા સમય માટે સમાચારમાં છે. ગયા સપ્તાહે, ઍન્ટ્યુતુએ એવો દાવો કર્યો હતો કે રેડ મેજિક 3 એ તેના ઉચ્ચતમ સ્કોર્સ સાથેના બેંચમાર્ક પરીક્ષણોનું આગેવાન કર્યું હતું અને કેટલાક માર્જિન દ્વારા અન્ય તમામ ફ્લેગશિપ સ્માર્ટફોનને હરાવી હતી. અને તે ફક્ત આ ગેમિંગ સ્માર્ટફોનના ઓળખપત્રોને ન્યાય આપે છે. કારણ કે જ્યારે તમે રેડ મેજિક 3 ની સ્પેસ શીટ જુઓ છો, ત્યારે તે પશુઓની તુલનામાં કશું જ ઓછું નથી.

બધા ગેમિંગ અને ફ્લેગશિપ ફોન સ્નેપડ્રેગન 855 ચિપસેટ સાથે આવે છે, પરંતુ ન્યુબિઆ તેના પ્રતિસ્પર્ધીઓ કરતાં ઊંચી શિખર કામગીરી જાળવવા માટે કસ્ટમ કૂલિંગ સોલ્યુશન્સનો ઉપયોગ કરે છે. રેડ મેજિક 3 એ કદાચ પ્રથમ સ્માર્ટફોન છે જે પ્રવાહી ઠંડક તકનીકના મિશ્રણનો ઉપયોગ કરે છે તેમજ પ્રશંસક-આધારિત કૂલિંગ સિસ્ટમ છે. તેથી, ગેમિંગ લેપટોપની જેમ, તમારી પાસે ખરેખર ગરમીની વેન્ટ છે. ફોન તેના પુરોગામી જેવા પાછલા ભાગમાં આરજીબી એલઇડી લાઇટ પણ ચલાવે છે.

તે રેડ મેજિક 3 પર ભાર મૂકે છે તે એકમાત્ર ગેમિંગ ડિવાઇસ નથી. વનપ્લસ 7 પ્રોની જેમ, તે પૂર્ણ એચડી + રિઝોલ્યુશન સાથે 90Hz OLED પ્રદર્શન દર્શાવે છે. ફાસ્ટ ગેમિંગ કામગીરીને સુનિશ્ચિત કરવા માટે ફોન, એન્ડ્રોઇડ 9 પાઇનો એકદમ સ્ટોક સંસ્કરણનો ઉપયોગ કરે છે. પ્લસ, મોટા 5000 એમએએચની બેટરીએ ગેમિંગ સત્રો દરમિયાન લાંબા સમય સુધી બેકઅપ્સની ખાતરી કરવી જોઈએ. જો તમને ફોટોગ્રાફી ગમે છે, તો નબિયાએ પાછળના ભાગમાં 48-મેગાપિક્સલનો સોની કૅમેરો અને ફ્રન્ટ પર 16-મેગાપિક્સલનો કૅમેરો સ્ટફ કર્યો છે.

હજુ સુધી કિંમતની કોઈ સંકેત નથી પરંતુ 91 મોબાઇલ દ્વારા તાજેતરમાં કરવામાં આવેલી એક રિપોર્ટ સૂચવે છે કે ન્યુબિઆ 8 જીબી રેમ વેરિયન્ટ રૂ .36,999 ની આસપાસ લોન્ચ કરી શકે છે. જો સ્પષ્ટીકરણો અન્ય કંઈપણ કરતા વધુ મહત્વ ધરાવતા હોય તો આ OnePlus 7 પર રેડ મેજિક 3 મહાન મૂલ્ય બનાવી શકે છે. એવું પણ કહેવાય છે કે ન્યુબિયા તેના ભાવો સાથે આક્રમક બનવા માંગે છે, જેનો અર્થ એ છે કે આપણે ભારતમાં લગભગ રૂ. 30,000 ની સંભવિત કિંમત જોઈ શકીએ છીએ.

રીઅલ-ટાઇમ ચેતવણીઓ અને બધી મેળવો

સમાચાર

તમારા ફોન પર ઑલ-ન્યૂ ઇન્ડિયા ટુડે એપ્લિકેશન સાથે. થી ડાઉનલોડ કરો