અફવા: 21 ઓગસ્ટ, 2019 ના રોજ પ્રીમિયમ એર્ટિગા વેરિયન્ટ આવે છે – ટીમ-બીએચપી

અફવા: 21 ઓગસ્ટ, 2019 ના રોજ પ્રીમિયમ એર્ટિગા વેરિયન્ટ આવે છે – ટીમ-બીએચપી

મીડિયાના અહેવાલ મુજબ, મારુતિ એરિગાગાના પ્રીમિયમ વર્ઝન 21 ઓગસ્ટ, 2019 ના રોજ લોન્ચ થવાની સંભાવના છે.

નવો એમપીવી અગાઉ અહેવાલ મુજબ એરિગિગા ક્રોસ હોઈ શકે નહીં પરંતુ સ્ટાન્ડર્ડ એર્ટિગાના વધુ અપમાર્કેટ વેરિઅન્ટ કે જે નેક્સા આઉટલેટ્સ દ્વારા વેચી શકાય છે. તે સમાન હાર્ટક્ટે પ્લેટફોર્મ પર આધારીત એર્ટિગા તરીકે આધારિત હોવાનું અપેક્ષિત છે. તે બીજી પંક્તિમાં કેપ્ટન બેઠકો સાથે 6-સીટ ગોઠવણીમાં ઓફર કરી શકાય છે. નવા મોડેલમાં આંતરિક આંતરિક અને સુવિધાઓ મળી શકે છે.

સ્પાય છબીઓ સૂચવે છે કે નવી ફ્રન્ટ બમ્પર અને હેડલેમ્પ ક્લસ્ટરો સાથે કેન્દ્રમાં ક્ષિતિજ બાર સાથે મોટી ગ્રિલ મળી શકે છે. તે ભરાયેલા વ્હીલ કમાનો, સાઇડ સ્કર્ટ્સ, છત રેલ્સ, સંકલિત ટર્ન સિગ્નલો અને એલોય વ્હીલ્સ સાથે ORVM પણ મેળવી શકે છે.

એર્ટીગાના નવા સંસ્કરણમાં 1.5 લિટર, 4-સિલિન્ડર પેટ્રોલ એન્જિન સાથે હળવા-હાઇબ્રિડ તકનીક સાથે ઓફર કરવાની અપેક્ષા છે. પ્રમાણભૂત એર્ટીગામાં, આ એકમ 103 બીએચપી અને 138 એનએમ ટોર્કને બહાર પાડે છે અને 5 સ્પીડ મેન્યુઅલ અથવા 4 સ્પીડ ઓટોમેટિક ટ્રાન્સમિશન સાથે જોડાય છે. બીએસ -6 નિયમનો અમલ થતાં સુધી 1.5 લિટર ડીઝલ એન્જિન ઉપલબ્ધ થઈ શકે છે.

સ્રોત: ઓવરડ્રાઇવ