અભિનેતા શ્રેયસ તલપેડે ઓન વાઇફ્સ ઇમ્પોસ્ટર: 'ડિસ્ટર્બિંગ એન્ડ ડિસ્કોંકર્ટિંગ' – એનડીટીવી ન્યૂઝ

અભિનેતા શ્રેયસ તલપેડે ઓન વાઇફ્સ ઇમ્પોસ્ટર: 'ડિસ્ટર્બિંગ એન્ડ ડિસ્કોંકર્ટિંગ' – એનડીટીવી ન્યૂઝ

મુંબઈ:

અભિનેતા શ્રેયાસ તલપડેએ સોશિયલ મીડિયાના વપરાશકર્તાઓને તેમની પત્ની દિપ્તી તલપડેના નામ એમેઝોન કાસ્ટિંગ હેડના ઉપયોગ દ્વારા સોશિયલ મીડિયા પર ગેરમાર્ગે દોરતા વ્યક્તિ દ્વારા “ડુપ્ડ” ન કરવા વિનંતી કરી છે. “જ્યારે અમને ખબર પડી કે દીપ્તી અને હું આઘાત પામ્યો હતો. એક મિત્રએ અમને ખરેખર સ્ક્રીનશૉટ્સ મોકલ્યા હતા અને આ મૂર્ખાઈ દીપ્તિની ફોટોગ્રાફ્સનો ઉપયોગ પોતાની જાતે કરી રહી છે. તે ખૂબ જ ખલેલ પહોંચાડતી અને વિવાદાસ્પદ છે. હું લોકોને આ બાબતે જાગૃત રહેવા માંગું છું. ડેપ્પી એક સ્વતંત્ર નિર્માતા છે અને ઇકબાલના અભિનેતાએ આઈએનએનને જણાવ્યું હતું કે તે એમેઝોનની કાસ્ટિંગ ડિરેક્ટર નથી. મને આશા છે કે આ વ્યક્તિ દ્વારા કોઈ પણ દોષિત નહીં બને.

શ્રેયસ તલપડેની પત્ની દીપ્તિ આ પ્રકારની નકલની બનાવટનો છેલ્લો લક્ષ્યાંક બની ગયો છે. એવું કહેવામાં આવે છે કે સોશિયલ મીડિયા પર ડેપ્પી તરીકે રજૂ કરાયેલી છેતરપિંડી કરનાર, લોકોને તેમના પ્રોફાઇલ્સને તેમની પાસે મોકલવા માટે કહે છે.

દેપ્તી તલ્પાડેએ પોષ્ટર બોયઝ , બાજી અને સાનાય ચૌહાડે જેવી મરાઠી ફિલ્મો બનાવી છે .

(હેડલાઇન સિવાય, આ વાર્તા એનડીટીવી સ્ટાફ દ્વારા સંપાદિત કરવામાં આવી નથી અને સિંડિકેટેડ ફીડમાંથી પ્રકાશિત થાય છે.)

એનડીટીવી.કોમ પર ભારત અને સમગ્ર વિશ્વમાં બ્રેકિંગ ન્યૂઝ , લાઇવ કવરેજ અને તાજેતરના સમાચાર મેળવો. એનડીટીવી 24×7 અને એનડીટીવી ઇન્ડિયા પરની તમામ લાઇવ ટીવી એક્શનને પકડી લો. અમને ફેસબુક પર પસંદ કરો અથવા નવીનતમ સમાચાર અને જીવંત સમાચાર અપડેટ્સ માટે ટ્વિટર અને Instagram પર અમને અનુસરો.