આગામી ટાટા ઓલ્ટ્રોઝ હેચબેક ઉત્પાદન ઉત્પાદનમાં જોવા મળ્યું – ઑવરડ્રાઇવ

આગામી ટાટા ઓલ્ટ્રોઝ હેચબેક ઉત્પાદન ઉત્પાદનમાં જોવા મળ્યું – ઑવરડ્રાઇવ

ટાટા ઓલ્ટ્રોઝ હેચબૅક, ઘરગથ્થુ કાર ઉત્પાદકની મારુતિ સુઝુકી બેલેનો , હ્યુન્ડાઇ એલિટ આઇ 20 , હોન્ડા જાઝ અને ટોયોટા ગ્લાન્ઝા જેવી પસંદગીઓને તેના અંતિમ ઉત્પાદન સ્પષ્ટીકરણ જેવી લાગે છે. કારમાં હજી પણ છૂટાછવાયા છે પરંતુ ચોક્કસ વિગતો સ્પષ્ટ છે.

ટી તે અલ્ટોઝ આ સેગમેન્ટમાં વધુ આક્રમક રીતની કારમાંની એક હશે. ફ્રન્ટ ગ્રિલની પહોળાઇ, સ્વીપ-બેક લેમ્પ્સમાં સહેજ ઇનવર્ડ વલણ છે. અનન્ય બે-ભાગનું બુટ ઢાંકણું તિલિટ્સની જટિલ ત્રિ-પરિમાણીય વિગત સાથે પૂર્ણ થાય છે. એક અર્ધપારદર્શક કાળા સફરજન tailgate ની પહોળાઈ તરફ ચાલે છે અને લાઇટિંગ ઘટકોને જોડે છે. કેન્દ્રિત માઉન્ટ બ્રેક લેમ્પ સાથે પાછળનો વિસારક તત્વ એ એક બીજું સ્પર્શ છે. બાજુના રૂપરેખામાં, વિંડો લાઇન, ક્રમશઃ વધતી જણાય છે, એક અન્ય અનન્ય સંપર્ક.

સબ-ચાર મીટર હેચમાં કીલેસ એન્ટ્રી અને ગો, 16 ઇંચ રિમ, ફ્લેટ-ડાઉન સ્ટીયરિંગ વ્હીલ, ઓટોમેટિક ક્લાયમેટ કંટ્રોલ અને એ / સી વેન્ટની આસપાસના બોડી-રંગીન બીઝેલ્સ હશે. ડેશબોર્ડમાં મલ્ટિ-સ્તરવાળી ડીઝાઇન પણ છે અને તેમાં હેરિયરના સમાન સાધન હશે – એનાલોગ સ્પીડમીટર અને અન્ય વાહનોના ડેટાને પ્રદર્શિત કરવા માટે એક વિશાળ બહુ-માહિતી-પ્રદર્શન દર્શાવશે. ઇન્ફોટેમેશન પણ હેરીઅર જેવું જ છે, જે કદમાં નાના હોય છે પરંતુ સમાન વપરાશકર્તા ઇન્ટરફેસ સાથે.

ટાટા ઓલ્ટ્રોઝ એ એડવાન્સ મોડ્યુલર પ્લેટફોર્મ (એએમપી) પર આધારિત છે, જે હવે આલ્ફા તરીકે ઓળખાતું હતું અને બ્રાન્ડના ઇમ્પેક્ટ 2.0 ડિઝાઇન ફિલસૂફીને દર્શાવે છે. એન્જિન વિકલ્પોમાં નેક્સનથી 1.2 લિટર એન / એ પેટ્રોલ અને 1.4 લિટર ડીઝલનો સમાવેશ થાય છે. આને પાંચ સ્પીડ મેન્યુઅલ અને એએમટી સાથે જોડવું જોઈએ. એલ્ટોરોઝનું પહેલેથી જ 2019 ની જીનીવા મોટર શો ડબ્લ્યુમાં પૂર્વાવલોકન કરવામાં આવ્યું છે અને આગામી મહિનાઓમાં ભારતની લોન્ચની અપેક્ષા છે.

છબી સ્રોત: ઝિગવિલ્સ

ભાવ (પૂર્વ દિલ્હી)
રૂ. 7.42 લાખથી શરૂ થાય છે

વિસ્થાપન
1498 સીસી

ટ્રાન્સમિશન
મેન્યુઅલ

મેક્સ પાવર (ps)
90

મેક્સ ટોર્ક (એનએમ)
200

માઇલેજ
27.3 કિ.મી.

ભાવ (પૂર્વ દિલ્હી)
રૂ. 5.5 લાખથી શરૂ થાય છે

વિસ્થાપન
1396 સીસી

ટ્રાન્સમિશન
મેન્યુઅલ

મેક્સ પાવર (ps)
83

મેક્સ ટોર્ક (એનએમ)
220

માઇલેજ
22.54 કિ.મી.

ભાવ (પૂર્વ દિલ્હી)
રૂ. 5.55 લાખથી શરૂ થાય છે

વિસ્થાપન
998 સીસી

ટ્રાન્સમિશન
મેન્યુઅલ

મેક્સ પાવર (ps)
75

મેક્સ ટોર્ક (એનએમ)
150

માઇલેજ
21.1 કિ.મી.

ભાવ (પૂર્વ દિલ્હી)
રૂ. 7.22 લાખથી શરૂ થાય છે

વિસ્થાપન
1197 સીસી

ટ્રાન્સમિશન
આપોઆપ

મેક્સ પાવર (ps)
83

મેક્સ ટોર્ક (એનએમ)
113

માઇલેજ
19.56 કિ.મી.