એક્ઝેનોસ 9610 એસઓસી, 4 જીબી રેમ સાથે જીઇકબેન્ચ પર દર્શાવવામાં આવેલ સેમસંગ ગેલેક્સી એ 50 – એનડીટીવી ન્યૂઝ

એક્ઝેનોસ 9610 એસઓસી, 4 જીબી રેમ સાથે જીઇકબેન્ચ પર દર્શાવવામાં આવેલ સેમસંગ ગેલેક્સી એ 50 – એનડીટીવી ન્યૂઝ

Samsung Galaxy A50s Spotted on Geekbench With Exynos 9610 SoC, 4GB of RAM

ગેલેક્સી એ 50 ની સાથોસાથ સેમસંગે સત્તાવાર રીતે પુષ્ટિ આપી છે

ગેલેક્સી એ 50 નું નવું વર્ઝન લોન્ચ કરવા માટે સેમસંગ દેખીતી રીતે તૈયારી કરી રહ્યું છે, જે આખરે ગેલેક્સી એ 50 તરીકે બજારમાં પ્રવેશી શકે છે. સેમસંગ ગેલેક્સી એ 50 નો અણધારી સેમસંગ ફોન Geekbench પર સમાન એક્સનોસ 9610 ચિપસેટને પેક કરીને જોવા મળ્યો છે જે સ્ટાન્ડર્ડ ગેલેક્સી એ 50 ને પણ સમર્થન આપે છે. આશ્ચર્યજનક વાત એ છે કે, ગેલેક્સી એ 50 નો બેન્ચમાર્ક સ્કોર ગેલેક્સી એ 50 ની સમાન છે. ફોન એન્ડ્રોઇડ પાઇ ચલાવવામાં આવ્યો હતો, પરંતુ અત્યાર સુધી, ગેલેક્સી એ 50 ની અન્ય સ્પષ્ટીકરણો પર તેનો કોઈ શબ્દ નથી જેમ કે તેના કૅમેરા હાર્ડવેર, બેટરી અને સ્ટોરેજ.

સેમસંગ ગેલેક્સી એ 50 નો મોડેલ નંબર એસએમ-એ 507 એનએફ લઈને ગીકબેન્ચ પર જોવા મળ્યો છે, જે ગેલેક્સી એ 50 ના એસએમ-એ 3505 એફ મોડેલ નંબર પર વધતા જતા સુધારો દર્શાવે છે. ગેલેક્સી એ 50 ની ‘ગેકબેન્ચ લિસ્ટિંગ નેશવિલે ચેટર દ્વારા જોવામાં આવી હતી, પરંતુ અમે બેન્ચમાર્કિંગ પ્લેટફોર્મના ડેટાબેઝ પર કુલ ત્રણ ગેલેક્સી એ 50 ની સૂચિમાં આવી ગયા છે , તે તમામ જુલાઈ 9 છે.

ગેલેક્સી એ 50 ની ‘ગીકબેન્ચ’ ની મુલાકાત લેવાના લીધે, ફોનને એન્ડ્રોઇડ પાઇ ચલાવવામાં આવ્યો હતો. ફોનને સશક્ત કરે છે તે પ્રોસેસર સેમસંગના ઇન-હાઉસ એક્સિનોસ 9610 તરીકે સૂચિબદ્ધ છે, જે ગેલેક્સી એ 50 ની અંદર પણ ટિકિટ કરે છે . રેમની સંખ્યા 4 જીબી પર પણ રહે છે, જે સૂચવે છે કે ગેલેક્સી એ 50 ના દગાબાજ કામગીરીમાં કોઈ મોટો સુધારો લાવશે નહીં. સિંગલ કોર અને મલ્ટી-કોર સ્કોર્સ 1,685 અને 5,446 એ જ બોલપાર્કમાં છે, જે ગેલેક્સી એ 50 ની ગીકબેન્ચ ટેલી છે.

અત્યાર સુધી, આપણે ગેલેક્સી એ 50 ના સંબંધમાં કોઈપણ વિશ્વસનીય લીક્સ અથવા સત્તાવાર ટીઝર્સમાં આવવાની બાકી છે. તે નિશ્ચિતતા સાથે કહી શકાતું નથી, પરંતુ ગેલેક્સી એ 50 માંથી પોતાને અલગ કરવા માટે ગેલેક્સી સુધારેલા કેમેરા અને ડિઝાઇન ટ્વીક્સ સાથે આવી શકે છે. અમે ડિસ્પ્લે કદ, પરિમાણો અને બૅટરીના કદમાં કેટલાક ફેરફારો પણ જોઈ શકીએ છીએ, પરંતુ આ માત્ર અટકળો છે અને તે ચોક્કસ શંકાસ્પદતા સાથે પ્રક્રિયા કરવી આવશ્યક છે.