'યે હૈ મોહબ્બાબેટીન' ફેમનું સંગ્રમ સિંહ એક પિતા બન્યા, પ્રિય ડેડીએ બાળકના આગમનની જાહેરાત કરી – બોલીવુડસહાદીસ.કોમ

'યે હૈ મોહબ્બાબેટીન' ફેમનું સંગ્રમ સિંહ એક પિતા બન્યા, પ્રિય ડેડીએ બાળકના આગમનની જાહેરાત કરી – બોલીવુડસહાદીસ.કોમ

'યે હૈ મોહબ્બેતેન' ના સંગ્રમ સિંહ એક પિતા બન્યા, પ્રિય ડેડીએ બાળકના આગમનની જાહેરાત કરી

એવું લાગે છે કે તે ટીનસેલ્ટામાં બાળકોને વરસાદ કરે છે. 2019 માં ફક્ત 5 મહિના અને અમારી પાસે પહેલેથી જ સેલિબ્રિટીઓની એક લાંબી સૂચિ છે જેમણે આ વર્ષે માતાપિતાને અપનાવ્યો છે. નવિના બોલે અને કરર જીતે, સર્વેન ચાવલા અને અક્ષય ઠક્કર, છવી મિત્તલ અને મોહિત હુસેનથી ડેયાની ચોપરા અને રિચી મહેતા, સૌમ્ય ટંડન અને સૌરભ સિંહ, જેમણે તેમના જીવનમાં આનંદની થોડી બંડલનું સ્વાગત કર્યું છે. યે હૈ મોહબ્બેતિનની ખ્યાતિ, સંગ્રમ સિંહ અને તેની પત્ની ગુરકીર કૌર આ સૂચિમાં નવીનતમ ઉમેરો છે. (પણ વાંચો: છવી મિત્તલનો બે મહિનાનો ઓલ્ડ બેબી બોય, અરહમ હુસૈન ‘શીટી આઇડિયાઝ ટ્રેન્ડિંગ’ પર તેમનો નવોદિત બનાવવા માટે )

25 મી ડિસેમ્બર, 2017 ના રોજ તેમના મિત્રો અને કુટુંબોની હાજરીમાં સંગ્રમ સિંહ અને ગુરકીર કૌર એક લગ્ન સમારંભમાં પતિ અને પત્ની બન્યા. જ્યારે યે હૈ મોહબ્બેતેઈનમાં વિરોધી અશોક ખન્નાની ભૂમિકા સાથે સંગ્રામની ખ્યાતિ પ્રાપ્ત થઈ, ત્યારે વ્યવસાયિક કારણોસર મુંબઈમાં તેનો આધાર હતો, તેમની પત્ની, ગુરકીરન નૉર્વેથી વસે છે અને વેટ સલાહકાર છે. સંગ્રમ અને ગુરકીરન ગુપ્ત રીતે જોડાયેલા હતા, તેમના ઉદ્યોગના મિત્રો પણ તેના વિશે જાણતા નહોતા અને તેમના લગ્ન પંજાબમાં થયા હતા.

સંગ્રમ સિંહ અને ગુરકરન કૌર

દોઢ વર્ષનો વૈભવી આનંદ પછી, સંગ્રમસિંહ અને ગુરકીરન કૌરે માતાપિતાને અપનાવ્યો અને તેમના નાના દેવદૂતના આગમન સાથે ‘ફેમિલી ક્લબ’ માં પ્રવેશ કર્યો. થોડા સમય પછી, સંગ્રામે સારા સમાચારની જાહેરાત કરી અને લખ્યું, “વિશ્વને કહેવા માટે અમને ખુશી છે કે અમને એક તંદુરસ્ત અને દૈવી બાળકની આશીર્વાદ મળ્યો છે. બંને માતા અને પુત્રી સંપૂર્ણપણે દંડ કરી રહ્યા છે અને પપ્પાનું દિલ ભરાઈ ગયું છે. જીવનના આ નાના બંડલ સાથે સુખી સુખ “.

સંગ્રમ સિંહ અને ગુરકરન કૌર

ગુરકીર કૌર સાથેના લગ્ન પછી, સંગ્રમસિંહએ આ રૂઢિચુસ્તો તોડી નાખ્યા હતા અને મુંબઈમાં તેમની પ્રોફેશનલ કારકીર્દિ માટે બોલી લીધી હતી. સમાન રેખાઓ સાથે, પછી એક સ્રોત કહેવામાં આવ્યું હતું, “ત્રણ મહિના પહેલા, સંગ્રામે અમૃતસરમાં લગ્ન કર્યા હતા. તે એક ગોઠવાયેલા લગ્ન હતું. તેમની પત્ની ગુરકીર કૌર નોર્વેમાં વેટ સલાહકાર છે, તેથી તેમણે ત્યાં જવાનું નક્કી કર્યું છે. આ જોડી પંજાબમાં થોડા મહિના માટે નોર્વેમાં સ્થાનાંતરિત થવાના થોડા મહિના પહેલા હશે. ”

સંગ્રમ સિંહ અને ગુરકરન કૌર

તેમના નજીકના મિત્ર અને સહ કલાકાર, સંગ્રમ સિંહ, યે હૈ મોહબ્બેતેન ખ્યાતિ વિશે બોલતા, એલી ગોનીએ પણ તેમની ખુશી વ્યક્ત કરી હતી. એલીએ કહ્યું હતું કે, “હું ખરેખર તેને યાદ કરું છું. સંગ્રમના ઘણા પરિવારના સભ્યો નોર્વેમાં સ્થાયી થયા છે અને તેઓ તેમના પરિવારના વ્યવસાયમાં જોડાવા માંગે છે. તે એક ખૂબ જ સારો મિત્ર છે અને અમે પહેલેથી જ નવા વર્ષ માટે તેમની મુલાકાત લેવાની યોજના બનાવી દીધી છે. ” (વાંચી સંભળાવો : શિલ્પા શેટ્ટી કુન્દ્રા એ એક પુત્ર તરીકે ગૌરવપૂર્ણ માતા છે, ડબ્લ્યુડબ્લ્યુઇ ચેમ્પ, જ્હોન સેના તરફથી વાયાને વિશેષ સંદેશ મળ્યો છે )

સંગ્રમ સિંહ અને એલી ગોની

7 નવેમ્બર, 2017 ના રોજ, જ્યારે સંગ્રમ સિંઘે સોશિયલ મીડિયા પર તેમ જ ઉદ્યોગના તેના મિત્રોને તેમના રહસ્યમય સગાઈ સમારંભમાંથી એક પોસ્ટ સાથે આશ્ચર્યચકિત કર્યા હતા. તેમના ઇન્સ્ટાગ્રામ પરની તમામ હસતી ચિત્ર શેરિંગ સાથે, એક જ શબ્દ સંગ્રમે તોફાન દ્વારા સોશિયલ મીડિયા લીધા હતા. તેમણે લખ્યું હતું, “લેવામાં”. તેમના સહ કલાકાર, અનિતા હસાનંદાનીએ ચિત્ર પર ટિપ્પણી કરી હતી, “વોટટ્ટેલ્ટ્ટેટ! અભિનંદન. “શિરેન મિર્ઝાએ લખ્યું હતું,” વાહ અભિનંદન સંગીયે. ”

સંગ્રમ સિંહ અને ગુરકરન કૌર

એલી ગોનીએ નવી જોડાયેલા યુગલની એક તસવીર પોસ્ટ કરી હતી અને તેને શીર્ષક આપ્યું હતું, “યે લો ભાઈ ખુન દુસાર સાથી ને ભી હાથ અપ કરી દોયે હવે હું ખરેખર ડર લાગ્યો છું, હહાહહ તને ફક્ત વયેર પ્રેમ છે.” હું હજુ પણ વિશ્વાસ કરી શકતો નથી. ઓય માત્ર યાર. “કરણ પટેલ પણ, તેમને સોશિયલ મીડિયા પર અભિનંદન આપી હતી અને લખ્યું હતું,” મારું યર કી શાદી હૈ “. @ સંગ્રામ_સિંહ કી હો ગેઇ વાહ ભાઈ વાહ @alygoni mere brother, હમરે લીયે આ ડિસંબાર હોગા બડા સિતાગમર! ”

સંગ્રમ સિંહ અને ગુરકરન કૌર

કરણ પટેલ, સંગ્રમ સિંહ અને એલી ગોની

પાછળથી, જ્યારે સંગ્રમ સિંહને લગ્નની અચાનક યોજના વિશે પૂછવામાં આવ્યું ત્યારે તેમણે જવાબ આપ્યો હતો કે, “અમારા પરિવારો એકબીજાને જાણતા હતા અને તેઓ માનતા હતા કે અમે એક સંપૂર્ણ મેચ છીએ. જ્યારે અમે પરિચય આપ્યો ત્યારે, અમે ખૂબ સારી રીતે આગળ વધ્યા. 26 મી ડિસેમ્બરે અમારા પરિવારમાં લગ્ન પહેલાથી જ છે તેથી વડીલોએ વિચાર્યું કે જો 25 વર્ષની ઉંમરે આપણે લગ્ન કરીશું તો સરસ રહેશે. અમારા ઘણા કુટુંબીજનો નોર્વેમાં રહે છે અને બે લગ્ન માટે ઉડાન ભરી શકાશે નહીં. એક અલગ સમય. ” (પણ વાંચો: એમી જેક્સન પોસ્ટ્સ તેણીએ ઇટાલીમાં રજાઓ તરીકે તેણીના બેબી બમ્પને ટેકો આપતી એક સુંદર છેલ્લી ત્રિમાસિક ચિત્ર )

સંગ્રમ સિંહ અને ગુરકરન કૌર

હાર્દિક અભિનંદન, સંગ્રમ અને ગુરકરન! તમારા નાના દેવદૂતની ઝલક જોવા માટે રાહ જોવી નહીં.

છબીઓ સૌજન્ય: સંગ્રમ સિંહ

અદ્ભુત સમાચાર! હવે તમે બોલીવુડ સિયાડીસ એપ્લિકેશનને ડાઉનલોડ કરી શકો છો અને કદી પણ કોઈ વાર્તા ગુમાવશો નહીં. એપ્લિકેશન મેળવો

અદ્ભુત સમાચાર! હવે તમે બોલીવુડ સિયાડીસ એપ્લિકેશનને ડાઉનલોડ કરી શકો છો અને કદી પણ કોઈ વાર્તા ગુમાવશો નહીં. તમારા ઉપકરણને એન્ડ્રોઇડ અથવા આઇઓએસ (એપલ) પસંદ કરો