સોની રઝાદન દ્વારા 'ઘણા સિગારેટ' સ્ક્રૉક કરવામાં આવી, જ્યારે અલીયા ભટ્ટ સાથે સગર્ભા (જાણ્યા વિના) – એનડીટીવી ન્યૂઝ

સોની રઝાદન દ્વારા 'ઘણા સિગારેટ' સ્ક્રૉક કરવામાં આવી, જ્યારે અલીયા ભટ્ટ સાથે સગર્ભા (જાણ્યા વિના) – એનડીટીવી ન્યૂઝ

નવી દિલ્હી:

અભિનેત્રી સોની રઝદનએ મંગળવારે તેની 1993 ની ફિલ્મ ગુમરા વિશેની નજીવી બાબતો શેર કરી હતી, જેમાં તેણીએ શ્રીદેવી અને સંજય દત્ત સાથે સહ અભિનય કર્યો હતો. દિગ્દર્શક મહેશ ભટ્ટની પત્ની સોની રઝદનએ ફિલ્મ વિશે સિનેમારે એક ચીંચીં વહેંચી હતી અને જણાવ્યું હતું કે તે જ્યારે તેણી ફિલ્માંકન કરતી હતી ત્યારે તેણીના બીજા બાળક – અલીયા ભટ્ટ સાથે ગર્ભવતી હતી, જોકે તે સમયે તેણી ગર્ભાવસ્થા વિશે જાણતી નહોતી. સોની રઝદનએ ફિલ્મમાં કેદી ભજવી હતી, જે શ્રીદેવીના પાત્ર રોશીની સાથે મિત્ર છે, જે ડ્રગ પેડલિંગ કેસમાં ખોટી રીતે ફસાયેલા હતા. સોની રઝદનએ ઉમેર્યું હતું કે તેણીએ એક દ્રશ્ય માટે ‘ઘણા સિગારેટ’ પીધા હતા, તે જાણતી ન હતી કે તે ગર્ભવતી હતી.

સોની રઝદનએ ટ્વીટ કરી, “મારી એક પ્રિય ફિલ્મો અને અત્યંત પ્રશંસાપાત્ર ભૂમિકાઓમાંથી એક. અવિશ્વસનીય શ્રીદેવી સાથે કામ કરવાનો આ આનંદ હતો. તે સમયે અલીયા સાથે પણ ગર્ભવતી હતી અને તે હજુ સુધી જાણતી નથી. જ્યાં મેં ઘણા બધા સિગારેટ પીધા હતા. ”

અહીં સોની રઝદનની ચીંચીં છે:

મારી પ્રિય ફિલ્મોમાંનું એક અને ખૂબ પ્રશંસાપાત્ર ભૂમિકાઓ. અવિશ્વસનીય શ્રીદેવી સાથે કામ કરવાનો આ આનંદ હતો. અત્યંત cherished યાદદાસ્ત. તે સમયે એલિયા સાથે પણ ગર્ભવતી હતી અને હજુ સુધી તે જાણતી નથી. અને તે દ્રશ્ય જ્યાં મેં ઘણા બધા સિગારેટ પીધા હતા https://t.co/cxZSZU6DD9

સોની રઝદન (@ સોની_રાઝદન) જુલાઇ 10, 2019

ગુમરા 1993 ની સાતમી સૌથી વધુ કમાણી કરનાર હિન્દી ફિલ્મ હતી અને તે મહેશ ભટ્ટે દિગ્દર્શિત કરી હતી

સોની રાઝદાન વિવેચકો દ્વારા વખણાયેલી ફિલ્મો Saaransh, સડક, ડેડી અને સર ભૂમિકા સહાયક દર્શાવવામાં આવ્યું છે – બધા મહેશ ભટ્ટ દ્વારા નિર્દેશિત. તેણીએ તાજેતરમાં રાજીમાં અલીયા ભટ્ટ સાથે સહ અભિનય કર્યો હતો. તેણીએ મુખ્ય ભૂમિકામાં 2018 ની ફિલ્મ યોર્સ ટ્રુલી અને 2019 ના નો ફાધર્સમાં પણ કાશ્મીરમાં દર્શાવ્યું હતું.

સોની રઝદનએ 1986 માં ફિલ્મ નિર્માતા મહેશ ભટ્ટ સાથે લગ્ન કર્યા હતા અને તેઓ બે પુત્રીઓના માતાપિતા છે. તેમની મોટી પુત્રી શાહિન એક લેખક છે જ્યારે આલિયા અભિનેતા છે.

એનડીટીવી.કોમ પર ભારત અને સમગ્ર વિશ્વમાં બ્રેકિંગ ન્યૂઝ , લાઇવ કવરેજ અને તાજેતરના સમાચાર મેળવો. એનડીટીવી 24×7 અને એનડીટીવી ઇન્ડિયા પરની તમામ લાઇવ ટીવી એક્શનને પકડી લો. અમને ફેસબુક પર પસંદ કરો અથવા નવીનતમ સમાચાર અને જીવંત સમાચાર અપડેટ્સ માટે ટ્વિટર અને Instagram પર અમને અનુસરો.