હું 4 વાગ્યે પણ ઉપલબ્ધ છું: રાહુલ અમીઠી – ટાઇમ્સ ઓફ ઇન્ડિયા

હું 4 વાગ્યે પણ ઉપલબ્ધ છું: રાહુલ અમીઠી – ટાઇમ્સ ઓફ ઇન્ડિયા

એમેથિ: તે કદાચ અમેતી ગુમાવ્યો હોય

લોકસભા

મતદારક્ષેત્ર, પરંતુ કોંગ્રેસ સાંસદ

રાહુલ ગાંધી

નેહરુ-ગાંધી પોકેટ બરોમાં તેમની મુલાકાતને રોકવાની કોઈ મૂડમાં નથી. તેમની પ્રથમ મુલાકાત પર કામદારો સાથે વાત

અમીઠી

2019 ની લોકસભાની ચૂંટણી ગુમાવ્યા પછી, રાહુલએ કહ્યું કે હવે તેને વાયાનાડ એમપી તરીકે ઓળખવામાં આવે છે, પરંતુ તે અમેઠી 24×7 માટે ઉપલબ્ધ રહેશે.

“લોકો મને હવે વાયાનાદના સાંસદ તરીકે બોલાવી શકે છે પરંતુ અમેઠી હંમેશાં મારા હૃદયમાં રહેશે. તે મારા પરિવાર છે અને હું તમારા માટે 24 કલાક ઉપલબ્ધ છું, “રાહુલએ ઉમેર્યું,” જો જરૂર હોય તો હું 4 વાગ્યે અમીઠી આવવા તૈયાર છું. ”

તેમણે એમ પણ સૂચવ્યું હતું કે અમેઠીનું નુકસાન સામૂહિક જવાબદારી હતી, એમ બેઠકમાં એક પક્ષના વરિષ્ઠ અધિકારીએ જણાવ્યું હતું. રાહુલજી સમક્ષ કામદારોએ તેમના હૃદયની વાત કરી હતી. ઘણા લોકોએ પાર્ટીના ગરીબ શો માટે પોતાને જવાબદાર ઠેરવ્યા. આના પર, રાહુલજીએ કહ્યું કે જે બન્યું તે માટે એક કે બે લોકો જવાબદાર નથી. તેમણે જણાવ્યું હતું કે પરિણામ સામૂહિક જવાબદારી હતી, એમ અમીઠીના કૉંગ્રેસ એમએલસી દીપક સિંહે જણાવ્યું હતું.

ભૂતપૂર્વ કોંગ્રેસ અધ્યક્ષ તેમના ઘરેલું બેઠક પર ઐતિહાસિક પરાજયની સમીક્ષા કરવા શહેરમાં હતા. તેમણે જણાવ્યું હતું કે લોકોએ સ્મૃતિ ઇરાની માટે મત આપવાની કોઈ ફરિયાદ કરી નથી પરંતુ તેમણે જાળવણી કરી છે કે કામદારોને તેમના સાર્વજનિક જોડાણોને મજબૂત કરવા માટે સખત મહેનત કરવી જોઈએ.

તેમણે તેમને ગંભીરતાથી વિરોધમાં હોવાનું તેમની જવાબદારી લેવા જણાવ્યું. રાહુલ ગાંધીએ જણાવ્યું હતું કે, “હંમેશાં લોકો દ્વારા ઊભા રહો … તેમના મુદ્દાઓને ઉઠાવો … તેમના કારણોસર લડત, આ જ સમયે પાર્ટીને આ જરુર છે.”