એપલ આ વર્ષે પાછળથી આઇફોનમાં નવા ઇમોજીની રજૂઆત કરે છે – જીએસએમઆરએના.કોમ સમાચાર – જીએસએમઆરએના.કોમ

એપલ આ વર્ષે પાછળથી આઇફોનમાં નવા ઇમોજીની રજૂઆત કરે છે – જીએસએમઆરએના.કોમ સમાચાર – જીએસએમઆરએના.કોમ

એપલે કેટલાક નવા ઇમોજી જાહેર કર્યા છે જે આઇઓએસ, આઈપેડઓએસ, મેકઓએસ અને વૉચૉસ સહિત આ વર્ષે તેના બધા પ્લેટફોર્મ્સ પર આવશે.

ઇમોજીનું નવું સેટ માનવ ઇમોજીનું વૈવિધ્યકરણ કરવાની ચાલુ થીમ પર વધુ ધ્યાન કેન્દ્રિત કરે છે. આ સમયે, માનવ સંબંધો દર્શાવતી ઇમોજી હવે તમને બે લોકો માટે ત્વચા સ્વર પસંદ કરશે. અક્ષમતા પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરતી નવી ઇમોજી એક ટન પણ છે, જેમાં શ્રવણ સહાય, મિકેનિકલ હથિયારો અને પગ, વ્હીલચેર, માર્ગદર્શક કૂતરાઓ અને વધુ શામેલ છે.

નવી વિવિધતા અને અપંગતા થીમ આધારિત ઇમોજી નવી વિવિધતા અને અપંગતા થીમ આધારિત ઇમોજી નવી વિવિધતા અને અપંગતા થીમ આધારિત ઇમોજી
નવી વિવિધતા અને અપંગતા થીમ આધારિત ઇમોજી

તે સિવાય, કેટલાક નવા પ્રાણીઓ પણ છે જેમાં ઓરંગુટન, સ્કંક, સ્લૉથ અને ફ્લેમિંગોનો સમાવેશ થાય છે. ખોરાકમાં હવે ડુંગળી, લસણ, વાફેલ, ફલાફેલ, માખણ અને છીપનો સમાવેશ થાય છે. આખરે, સાડી સહિતના કેટલાક નવા કપડા વસ્તુઓ છે.

નવું પ્રાણી, ખોરાક અને કપડાં ઇમોજી નવું પ્રાણી, ખોરાક અને કપડાં ઇમોજી નવું પ્રાણી, ખોરાક અને કપડાં ઇમોજી
નવું પ્રાણી, ખોરાક અને કપડાં ઇમોજી

ઇમોજી અહીં જોવા મળે છે તે ઇમોજી સંસ્કરણ 12.0 સેટનો ભાગ છે જેની જાહેરાત થોડા સમય પહેલા કરવામાં આવી હતી. એપલે આને અમલમાં મૂકનારા પ્રથમ વ્યક્તિ નથી, જેમ કે વિન્ડોઝ 10 અને ટ્વીટરએ તેમના વર્તમાન બિલ્ડ્સમાં તેમને શામેલ કર્યા છે અને ગૂગલે તેમને એન્ડ્રોઇડ 10 બીટામાં ઉમેર્યા છે પણ એપલના પ્લેટફોર્મ્સ પર તે આનંદ કરશે કે તેઓ પણ માટે રાહ જોશે નહીં. લાંબા

નવા ઇમોજી પતનમાં ક્યારેક ઉપલબ્ધ થશે. તમે અહીં નવી ઇમોજીની સંપૂર્ણ સૂચિ શોધી શકો છો.

સ્રોત