શું આ એનવીડિયા ગેફorceર્સ આરટીએક્સ 2080 ટિ સુપર છે? ન્યુ એનવીડિયા ગ્રાફિક્સ કાર્ડ દેખાય છે – ટેકરાદર

શું આ એનવીડિયા ગેફorceર્સ આરટીએક્સ 2080 ટિ સુપર છે? ન્યુ એનવીડિયા ગ્રાફિક્સ કાર્ડ દેખાય છે – ટેકરાદર

<લેખ ડેટા-આઈડી = "gf2hbyjraTPV8u3JB7hfiC"> <હેડર>

Nvidia GeForce RTX 2080 Ti Super

<મેટા સામગ્રી = "https://cdn.mos.cms.futurecdn.net/ABGFGd4SDeNtKRbV8TAXcV.jpg" itemprop = "url"> <મેટા સામગ્રી = "600" પુનરાવર્તિત = "heightંચાઈ"> <મેટા સામગ્રી = "338" પુનરાવર્તન = "પહોળાઈ">

(ઇમેજ ક્રેડિટ: ટેકરાદર)

તેના સુપર આરટીએક્સ ગ્રાફિક્સ કાર્ડ્સ, એનવીડિયા ના પ્રકાશનને તાજું કરો એએમડીને તેના પૈસા માટે રન આપી શકાય નહીં. ટોમનું હાર્ડવેર મુજબ , સાન્ટા ક્લેરા કંપની એક નવા-નવા ગ્રાફિક્સ કાર્ડ પર કામ કરી રહી છે જે સંભવત its તેના સૌથી શક્તિશાળી મોડેલોને વટાવી જશે અથવા મેચ કરશે.

એનવીડિયાએ તેનું સુપર વર્ઝન ડિઝાઇન કરવાની કોઈ યોજના જાહેર કરી નથી. અવિશ્વસનીય રીતે શક્તિશાળી Nvidia RTX 2080 Ti, પરંતુ આ નવી વિગતો ચોક્કસપણે શક્યતાને પ્રકાશિત કરે છે.

AIDA64 , સિસ્ટમ માહિતી આપે છે વિન્ડોઝ માટે એશન, ડાયગ્નોસ્ટિક્સ અને બેંચમાર્કિંગ સોલ્યુશન, તાજેતરમાં તેના અપ્રગટ “એનવિડિયા ગેફorceર્સ આરટીએક્સ ટી 10-8” ગ્રાફિક્સ કાર્ડને લગતા તેના ચેન્જલોગમાં ડેટા ઉમેર્યો, જે ગ્રાફિક્સ પ્રોસેસર (જીપીયુ) ને ચેડ કરતું હતું જે એનવીડિયાની અત્યંત લોકપ્રિય ગેમિંગ લાઇનમાં જોડાઈ શકે છે.

તે બધા મૃત્યુ વિશે છે

દુર્ભાગ્યે, આ Nvidia GeForce RTX T10-8 વિશે ઘણી માહિતી ઉપલબ્ધ નથી આ સમયે કાર્ડ. આપણે શું જાણીએ છીએ કે તે Nvidia TU102 ના મૃત્યુ પર આધારીત છે, જે RTX 2080 TI અને GeForce ટાઇટન RTX માં જોવા મળે છે, અને તેના હાલના મોનિકર ખૂબ સૂચવે છે કે તે કદાચ ગેમિંગ માર્કેટ માટે બનાવાયેલ છે.

આ નવું કાર્ડ સંભવત Ge જFફorceર્સ ટાઇટન આરટીએક્સનું ‘બ્લેક’ સંસ્કરણ હોઈ શકે છે, અને ઝડપી ફેક્ટરી ઘડિયાળની ગતિ અથવા વધુ મેમરીનો ગૌરવ અનુભવી શકે છે (કારણ કે તે કાર્ડ પહેલાથી મેક્સ-આઉટ-આઉટ TU102 ડાઇનો ઉપયોગ કરે છે).

જો કે, તે પણ સંભવ છે કે જFફorceર્સ આરટીએક્સ ટી 10-8 એ જિorceફorceર્સ આરટીએક્સ 2080 ટીઆઈ સુપર જેવું જ હશે, જે કિંમત અને પ્રદર્શન સુધી આ બંને કાર્ડ્સ વચ્ચે મૂકશે.

જો આ ખરેખર આરટીએક્સ 2080 ટીઆઈનું સુપર સંસ્કરણ છે, તો અમે Nvidia એ RTX 2080 સુપર સાથે જે ખેંચ્યું છે તે જ રીતે, ખૂબ જ ઓછામાં ઓછા CUDA કોરો અને ઝડપી મેમરીની અપેક્ષા રાખીએ છીએ. ઘણા વપરાશકર્તાઓ માટે તેને અપગ્રેડ કરવા યોગ્ય બનાવવા માટે, તેમ છતાં, અમે નોંધપાત્ર પ્રદર્શનમાં વધારો જોઈશું.

આખરે, અમે બીજું Nvidia RTX જોવા નથી માંગતા. 2080 સુપર , જે થોડોક ઉછાળો રહ્યો છે, કારણ કે તે જે પ્રદર્શન કરે છે તે વધારો આપણા દિમાગને ઉડાડવા માટે પૂરતું નથી.

શું આ એનવીડિયા ગેફorceર્સ આરટીએક્સ ટી 10-8 જીપીયુ હજી સુધીમાં સૌથી શક્તિશાળી આરટીએક્સ કાર્ડ તરીકે સમાપ્ત થશે, અથવા તે ક્યાંક વચ્ચે રહેશે? ફક્ત અનિવાર્ય સ્પેકશીટ અને કિંમત કહેશે.