કર્ણાટક, ગુજરાત વિજય હઝારેની સેમિફાઇનલમાં – ક્રિકબઝ – ક્રિકબઝ

કર્ણાટક, ગુજરાત વિજય હઝારેની સેમિફાઇનલમાં – ક્રિકબઝ – ક્રિકબઝ

<લેખ આઈટમ્સકોપ = "" આઇટમટાઇપ = "http://schema.org/article"> <મેટા ક "ન્ટમ = "https://www.cricbuzz.com/cricket-news/110435/karnaka-gujarat-sail-into-vijay -હઝારે-સેમિફાઇનલ્સ "રીટમ્પ્રોપ" "મેઇન્ટીટીઓફપેજ">

VIJAY HAZARE, 2019

<વિભાગ પુનરાવૃત્તિ = "તસવીર" આઇટમ્સકોપ = "" આઇટમટાઇપ = "http://schema.org/ImageObject"> <મેટા ક =ન્ટમ = "595" રીટમ્પ્રોપ = "પહોળાઈ"> <મેટા ક iteન્ટમ = "396" રીટમ્પ્રોપ = ""ંચાઈ"> <मेटा સામગ્રી = "http://www.cricbuzz.com/a/img/v1/595x396/i1/c181751/kl-rahul-knock-of-90-helped.jpg" itemprop = "url"> કે.એલ. રાહુલની 90 ની ઇનિંગથી કર્ણાટકને આરામદાયક જીત મળી હતી

કેએલ રાહુલની પછાડી 90 ની મદદે કર્ણાટકને આરામદાયક જીત માટે મદદ કરી © ગેટ્ટી

<વિભાગ પુનરજવરત = "લેખબોડી"> <પી > કર્ણાટક વિ પુડુચેરી, ક્વાર્ટરફિનલ 1

<સેક્શન પુનmp <<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<< <<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<< <<<<<<<<<<<<<<<<<< ક્વાર્ટર ફાઇનલ, અને તેથી તે સાબિત થયું. કર્ણાટક, એલાઇટ ગ્રુપ એ એન્ડ બીના ટોપર્સ, બેંગલોરના એમ ચિન્નાસ્વામી સ્ટેડિયમમાં તેમને આઠ વિકેટે હરાવીને સેમિફાઇનલમાં સ્થાન મેળવ્યું હતું.

<વિભાગ itemprop = "લેખબોડી">

બેટિંગ કરવા માટે મોકલવામાં આવેલા પુડ્ડુચેરી એક સમયે for૧ રનમાં inging રન કરી રહ્યા હતા, જ્યારે સાગર ત્રિવેદી અને વિક્નેશ્વર મરીમુથુએ અર્ધસદી ફટકારીને સાતમા વિકેટ માટે runs runs રન બનાવ્યા. વિકેટ. આ બંનેએ પુડ્ડુચેરીને પ્રવીણ દુબેની ત્રણ વિકેટથી overs૦ ઓવરમાં for વિકેટે ૨૦7 રને લડવામાં મદદ કરી હતી, જે કુલ Karnataka૧ ઓવરમાં જ કર્ણાટકની સહેલાઇથી ઘટી ગઈ હતી.

<કલમ પુનરાગમન "" લેખબોડી ">

કે.એલ. રાહુલે 90૦ રનની ઉત્કૃષ્ટતાથી આગેવાની લીધી હતી, જેમાં આઠ ચોગ્ગા અને એક છગ્ગા હતા, અને તેને ઇન-ફોર્મ દેવદત્ત પૌડિકલના પચાસના દાયકાએ સારી રીતે ટેકો આપ્યો હતો અને રોહન કદમ. –રનના ઓપનિંગ સ્ટેન્ડ બાદ, જે પૂર્વ કર્ણાટકના વિનય કુમારના પ્રથમ ખર્ચાની પાછળ હતો, રાહુલે કદમની સાથે બીજી વિકેટ માટે અન્ય runs 88 રનની મદદ કરી હતી, જેના કારણે રનનો પીછો એક માત્ર ityપચારિકતામાં થઈ ગયો હતો.

<વિભાગ itemprop = "લેખબોડી">

સંક્ષિપ્તમાં સ્કોર્સ: પુડ્ડુચેરી 207/9 50 ઓવરમાં (વિક્નેશ્વરાન મરીમુથુ 58; સાગર ત્રિવેદી 54; ​​પ્રવીણ દુબે 3-44 ) કર્ણાટક સામે હારી ગયા 213/2 41 ઓવરમાં (કેએલ રાહુલ 90; સાગર ઉદેશી 2-47) 8 વિકેટ દ્વારા.

<વિભાગ itemprop = "લેખબોડી">

દિલ્હી વિરુદ્ધ ગુજરાત, ક્વાર્ટરફાઇનલ 2

<કલમ પુનરાવર્તિત =" લેખબોડી "> <પી > વરસાદને કારણે 49-ઓવર-દીઠ-સાઈડમાં ઘટાડેલી મેચમાં ગુજરાતે બેંગલોરની જસ્ટ ક્રિકેટ એકેડેમીમાં દિલ્હીને છ વિકેટે હરાવીને સેમિફાઇનલ બર્થને સુરક્ષિત રાખ્યું હતું. બોલિંગની પસંદગી કરતાં ગુજરાતે ચિંતન ગજા અને અરજાન નાગવાસવાલાના ત્રણ વિકેટની મદદથી દિલ્હીને દિલ્હીને 223 પર મર્યાદિત રાખ્યું હતું. દિલ્હીના કેપ્ટન ધૂર્વ શોરેએ તેની ટીમને ખડતલ શરૂઆત પર 91 રન બનાવ્યા હતા, જેણે 2 વિકેટે 17 રન કરી લીધા હતા, પરંતુ શોરેની 38 મી ઓવરમાં નાગવાસવાલાની વિકેટનો અર્થ એ હતો કે Delhi 55 રન આપીને છેલ્લી છ વિકેટ ગુમાવીને દિલ્હીએ લેમ્પ ફિનિશિંગ ટકી હતી. જવાબમાં ગુજરાતના ઓપનર પાર્થિવ પટેલ અને પ્રિયંક પંચાલે 24 ઓવરમાં 150 રનની ઝડપી શરૂઆત કરી હતી. બંને લગભગ ચાર ઓવરની જગ્યામાં આઉટ થયા હતા, પરંતુ મોટાભાગની રન-સ્કોરિંગ ત્યાં સુધીમાં થઈ ગઈ હતી. ધ્રુવ રાવલે તેની અણનમ 34 રનની મદદથી 11.1 ઓવરની રમત બાકી રાખી હતી.

<વિભાગ itemprop = "લેખબોડી">

સંક્ષિપ્ત સ્કોર્સ: દિલ્હી 49 ઓવરમાં 223 (ધ્રુવ શોરે 91; ચિંતન ગાજા 3-27) હારી ગયો ગુજરાત 22.5/4 37.5 ઓવરમાં (પ્રિયંક પંચાલ 80, પાર્થિવ પટેલ 76; સિમરજીત સિંઘ 2-52) 6 વિકેટ દ્વારા.

sp ક્રિકબઝ

સંબંધિત સ્ટોરીઝ